Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ukatili Huu; Apigwa kikatili na mume kisa ndama kufariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Choveki, Feb 22, 2011.

  1. C

    Choveki JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nimeisoma hii habari imeniacha hoi!, ukatili kama huu sijui utaisha lini Tanzania, inasikitisha sana na wala haijapewa uzito unaostahili kwenye vyombo vyetu vya habari!!!:angry:

    "....Aliporudi tu kutoka katika pombe zake kitu cha kwanza kuniuliza ilikuwa ni wapi alipo ngÂ’ombe wake, nikamwambia amekufa, akaanza kutukana na kisha akaenda nje kuleta kamba akanifunga
    miguu,mikono na shingo na kufunga kwenye tendegu la kitanda na kuanza kunipiga kwa fimbo huku akidai ndama wake..."

    "....Baada ya kunipiga alienda kwa wake zake wengine kwani mimi ni mke wa tano, nikabaki ndani na kichanga na wanangu wengine ingawa bado wadogo walikuwa wananisaidia kwa shida," anaeleza Sarah.

    ....Mwanamke huyo anasema kuwa aliendelea kutaabika ndani na vidonda vikaanza kuoza na kutoa harufu kwani hakuwa na uwezo hata wa kunyanyuka kwani msaada alioupata ni kutoka kwa watoto wake wadogo....
    Habari kamili hii:
    Mwanamke apigwa kikatili na mume kisa ndama kufariki
     
  2. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona ni kawaida kwa watu wa kanda ile? Ila kwa kweli inatia huruma sana, serikali ingejaribu kukomesha unyama kama huu! Na pia wanaume waachane na mila potofu kama hizi. Yaani mwanamke azae, alee watoto wake na pia alee ng'ombe. Mwanamume kazi yake ni kutembelea wake tu hakuna analofanya lolote zaidi ya kuwapa mimba tu wanawake,

    Huu ni unyanya saji wa hali ya juu kwa wanawake. Nampa pole mwathirika wa tukio, ila mhusika afikishwe kwenye vyombo vya sheria ili iwe fundisho na kwa wengine.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    heri mimi sio wa kanda ile.....maana ukatili na unyanyasaji kama huu hata shetwan hapendi.
     
  4. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    si mzima huyo!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ashtakiwe!
     
  6. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatua kali kisheria zichukuliwe. Pole yake huyo mama.
     
Loading...