Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe wa Mbunge wa Arusha mjini akiwa magereza huu hapa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Nov 4, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Ndungu zangu wa Tanzania: leo nimetoka kumuona kamanda Godbless lema kwenye magereza kuu ya Arusha. ujumbe wake kwenu, msikate tamaa tunganishe nguvu kwa pamoja na tusimamie kile tunachokiamini maana saa ya ukombozi ni sasa siyo kesho tena, hayo nimaneno ya Godbless lema mbunge wa Arusha mjini.
     
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kwa pamoja hakika tutaweza!!
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watasema mengi watakucheka watakudharau lakini sisi tuko pamoja nawe tunakuombea wenyewe wanadola sisi tuna Mungu.
     
  4. j

    jigoku JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja kamanda na nikweli wao wana dola,wana silaha,wana magereza lakini sisi silaha yetu,gereza letu dola yetu ni Mungu,kwa kuwa tunachokipigania ni haki iliyodhurumiwa,iliyo minywa,na kuporwa kwa muda mrefu,tena bila huruma.
    Aluta continua mapambano bado yanaendelea.
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    duuuuuuu
    bado hajatoka tuuuuuuuuuuuuu

    jamani yule ni mbunge anaheshima yeke
    kwanini hatuheshimu nafasi yake ktk jamiiiiiiii?
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Sifa za kijinga sasa zinamponza!. Lazma anyee debe.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Safii Kamanda!! Ukombozi ni sasa! Tupo pamoja tunateremka pamoja na tunapanda pamoja!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Lazima mtakubali hata kwa shingo pande kuwa Lema ni shujaa wa Tanzania!
    Kwa nia njema na kwa dhati, ameamua kufanya kitendo ambacho ni kigumu kufanywa na jamii nyingi za kiafrica.
    Hata Mandela alipokwenda jela kwa hiari yake wajinga wengi kama wewe walikuwepo, walimdhihaki, lakini baadaye walikubali ukweli uliposhinda. Tatizo wapumbavu kama wewe hamuoni kwa jinsi mlivyo na fikra mgando, mnawatumikia mafisadi, wakiwapa amri lazima mtatekeleza, hata ukiambiwa inama ukanywagwe utatoa tiGO tena bila kuuliza kwa sababu wanawatunza!
     
  9. l

    lyimoc Senior Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo pamoja kamanda lema ,viva Lema ,viva Cdm
     
  10. howard

    howard Senior Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we ni mtanzania ama?
     
  11. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba ukienda huko umpelekee naye ujumbe huu,"je haoni kuwa sasa kuna umuhimu na makusudi kabisa kutumia silaha kupinga uonevu na manyanyaso haya ya watawala wetu".
     
  12. D

    DT125 Senior Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Watu wote wanaohusika na sakata la kumweka Lema ndani mie naamini wasingeenda hata shule kidogo na kupata madaraka haya wangekuwa wachawi na naamini pia wanatoka familia za watu wenye roho mbaya au za wachawi kabisa. Mungu wa sasa analipiza hapa hapa duniani hawawezi kuepuka kukubwa na mikosi hapa hapa duniani wao wenyewe, ama baba zao, ama mama zao, ama watoto wao, shangazi zao, wajomba zao, dada zao, kaka zao. Hawawezi kuwa na familia za furaha na watoto wao hawawezi kufanikiwa katika masomo yao na maisha kwa ujumla.Kwani wanao huzunika kwa sasabu ya Lema ni wengi mno na huzuni yao ni huzuni ya mungu.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hadi kieleweke! Tupo pa1 daima. Kwenda kwake magereza kumesaidia kuamsha ari ya wana wa Arusha na kusabisa mgomo wa daladala uliolkuwa unashinikiza kamanda wa polisi wa wilaya atimuliwe. Angalau amestakiwa na uchunguzi unaendelea. Nasubiri siku anapandishwa kizimbani. Sipati picha!?
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hili la ocd ''mapanya'' zuberi kufunguliwa jarada na jeshi la polisi ni usanii mtupu, wanawakoga tu watu wa arusha.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    Amekuambia atakaa mpaka lini mahabusu?
     
  16. n

    naggy Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata aibu huna! Au na wewe ni miongoni mwa watu wanaotusumbua kwa ufisadi, ukandamizaji na udhalimu? Inawezekana kabisa umetumwa wewe. Umechemka kwa kauli yako ya kijinga
     
  17. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CDM Arusha mmeshindwa kulimaliza hili!!
     
  18. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lema tuko pamoja tunakusanya nguvu tupambane na magamba.
     
  19. Triple A

    Triple A JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tupo pamoja lema mpaka tuhakikishe mwisho wa magamba ni nini! AAA.
     
  20. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Makamanda pamoja tunaweza. Peoples Power
     
Loading...