Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kuukaribisha mwaka 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Dec 31, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [mp3]http://www.jambovideos.com/bongos/dec09/Mr_Presedent.mp3[/mp3]

    Nawatakia kila la heri kuelekea 2010
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante invisible ... mbona mwaka huu hakuna mapambo ya sikukuu?
     
  3. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu I,
    Any JK's reaction to this song, au na hapa anasema kuna kuoneana wivu?
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mwafrika, kuna kazi KUBWA inaendelea chini kwa chini... Kubwa kuliko hiyo ya mapambo! So naamini wakuu mnaweza kutuvumilia, ndo maana hata vitu vingine mnakuta tunachemsha kidogo, lakini tunaamini tutavumiliana kidogo tu. All stuffs will be fixed by this January.

    Nawatakia kila la heri katika mwaka tunaoanza 2010!
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Dec 31, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kahangwa,

    Yangu mie ni macho tu...
     
  6. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Happy new year toooooo

    huyu mwanamuziki anaitwa nani??
    Hongera zake na yeye
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Invisible & your team, kila la kheri kwenye kuukaribisha 2010..Nawatakia mafanikio zaidi!
     
  8. Zakumi

    Zakumi JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2009
    Joined: Sep 24, 2008
    Messages: 4,574
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Our president is good looking.
     
  9. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu nasi twakutakia afya njema na kila baraka na mafanikio katika 2010.
    Tuombee mabadiliko makubwa kwa ajili ya nchi yetu.
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Happy New Year Wana JF na Watanzania Wote!!

    Nitanunua album tatu zenye huo wimbo, kama cd zenye single zinapatikana nitanunua cd 5. Hakiyanani tena jamaa waliotunga huo wimbo lazima watakuwa member wa JF!!

    Daaaym that'z jus da shiznit !!!!!!
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Naupiga huo wimbo tarehe moja nzima!!!!!!!!!!!!
     
  12. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #12
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Nice, huyu bwana ame-summerize mambo yote kuanzia 2005 todate!.
     
  13. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyama vya upinzani vinaweza kuutumia wimbo huu katika kampeni zao za 2010 kila kona ya nchi ili kuwahamasisha Watanzania wasiipigie kura CCM.
     
  14. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Heri ya mwaka mpya 2010 wanaJF wote kwa mpigo.

    Mbona kibao sikipati?
     
  15. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu wimbo umebeba ujumbe mzito..hongera wasanii wetu.
     
  16. bht

    bht JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Asante Invisible na wewe kila la heri!!! nina ombi kwako kwa mwaka huu, naomba niku-PM Mkubwa!!!
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ujumbe umejitosheleza kweli, ntaupataje mkuu I??!!!
     
  18. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #18
    Jan 1, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Karibu.. PM yangu iko wazi... Nimefuta zote naanza upya!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Jan 1, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Collabo ya Nguli, Radical na Burn wa hapahapa jamvini!
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Jan 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nawapa five
     
Loading...