Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ujinga wa wazazi wengi tanzania

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiboko Yenu, Mar 6, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanazaa watoto wengi na hovyo hovyo ambao wanashindwa mpaka kuwahudumia matokeo yake wanakaa kulaumu hovyo oh maisha magumu nashindwa somesha familia kama wangekuwa wachache wasingelaumu
     
  2. edcv

    edcv Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shida communication na subira
     
  3. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    i kweli hata mimi hua nashangaa sana mtu hana kazi ila ana watoto nane na wake wawili
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    This is from Etic point of view. Ukiwapa nafasi ya kukuelezea kwa nini wanayafanya hayo utashangaa how shallow you are. Kumbuka human being is always a rational animal............. whether from the eye you are eyeing it or not. Wape nafasi
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...huwezi jua, kati ya hao nane mmoja aweza "watoa" kimasomaso wazazi wake...
    tajiri na mali zake, maskini na watoto--- aliimba Remmy Ongala (R.I.P)
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hueleweki, nikionacho hapa ni wewe kutokwa na mapovu mdomoni! Hakuna mzazi anaezaa hovyo hovyo, Acha ubaguzi usio na msingi. Maisha ni Magumu kweli.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mbu umenifanya nicheke :lol:

    wanasema kila mtoto anazaliwa na bahati yake hivoo!!!
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    "Riziki" yake mpenzi, lol...
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    kama huwezi kuwapa msaada waache watajua wenyewe.

    mchungaji mmoja alisema kwao walikuwa 10 bahati mbaya mmoja keshatwaliwa (R.I.P)
    na wote wana kazi nzuri na maisha yanasonga.
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wengine wana wachache alafu bado wanakaumu
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanadai kama hela wameshindwa kupata hata watoto nao washindwe?
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndo wanachoamini japo hakina ukweli ndani yake
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani wengine wanakuja kuwapiga vijembe majirani zao humu jf kitu ambacho hakitawasaidia labda wangewaendea na kuwaambia ukweli
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kisha ikachagizwa na tafsiri ya 'zaeni mkaongezeke muijaze dunia'...sasa why not bana
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Faith and hopes are linked! ...wanaamini na inakuwa kweli...
    fikiria kwa wigo mpana zaidi, kuna wataoolewa hapo, na wataozaa...
    hata ikibidi kusubiri 30yrs, faida itapatikana tu...kama kilimo cha mitike!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    unapoint nzuri, ila ipange basi
    umenitingisha.
     
  17. h

    herimimi Member

    #17
    Mar 6, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rasilimali za Taifa mbona zipo za kumwaga. tatizo letu ni ujinga wa kuzitumia.tukizutumia vizuri naamini Tanzania kila mtoto anayezaliwa angekuwa analipwa posho!
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna mwengi behind pazia jamani do not just starting blaming them.
    Kuna gender issues - forced sex or rape kwa wanana na waume zao. Kumbukeni katika familia nyingi habari ya uzazi wa mpango bado ni ndoto za alinacha, Mzee amerudi ana 'hitaji" we mama unakimbilia kumsomesha kalenda anaelewa? unamletea mipira anakuelewa? yeye yuko high anachotaka ni kutimiziwa- inakubamba.
    Wamama tunafundwa ukiolewa huna amri na mwili wako, huruhusiwi kulala na nguo ya ndani, mzee anarudi na mbili baridi moja moto kichwani, utamwelewesha?? ukimgomea kesi!
    Wengine wanaingiliwa hata wakiwa ndo wametoka kujifungua, wakilalamika kuwa wana vidonda wanaambiwa watoe mlango mwingine, wakisema wako MPs wanaambiwa kuna lango mwingine.
    Above all abortion ni dhambi, imenasa unafanyaje?? Jamani tambueni kuwa wanawake wenye say ni wachache sana tena kati ya hao wanaojiita wasomi ambao kwa bahati mbaya katika hili wanaonekana hawana maadili. Nenda NBS tizama TDHS ya mwaka 2010 bado inaonyesha watu wenye watoto wengi ni wale ambao wake hawana elimu kubwa.
    So kabla hujaanza kuwanyooshea vidole na kuwakaripia kwa sauti ya ukali, wape nafasi wajieleze yanayowasibu.
     
  19. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ..............................neendeni mkaijaze dunia......................
     
  20. d

    dav22 JF-Expert Member

    #20
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    inachekesha kweli kweli aisee
     
Loading...