Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa Viganja na Mapenzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loli, Oct 19, 2012.

  1. L

    Loli Senior Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za muda huu wana jf? Swali langu linawahusu wote ila hasa Wanaume, ivi ni kwanini wanaume wanapenda kusalimia kwa kumpa mkono mwanamke? Na je kuna uhusiano gani kati ya Mapenzi na UGUMU ama ULAINI wa mikono ya Mwanamke? Tueleweshane, Tusishambuliane kwa maneno. Thanx..
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii mupya
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, sayansi ya mapenzi imekuwa ngumu kuliko sayansi zote
     
  4. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Interesting..
     
  5. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Eeeh, hata mi sifahamu, labda tumtafute mtaalam wa ndumba, LOL!
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Una maanisha wanawake huwa hawatoi mkono wakati wa salamu au?
    Maana sidhani kama kuna sheria ya kusalimiana kwa njia ya kushikana viganja labda huko uarabuni, ghuba ya uajemi na nchi nyingine zenye msimamo mkali wa sharia.
     
  7. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ilivyo nyayo na ardhi ndio ilivyo viganja vya mwanamke dhidi ya vile vya mwanaume, naweza nikawaondoa wale
    akina mama wakulima na wabanja kokoto lakini wakati mwengine hata wao pia wanaleta hisia!!!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,275
    Trophy Points: 280
    Duuh hii sijapata sikia.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    ugumu na ulaini wa mikono haina uhusiano na mapenzi ndugu....ni maumbile ya mtu+kazi afanyazo.....
    Ukiwa mkulima lazima mikono iwe mihumu, ukiwa mchezea peni na keyboard mikono itakuwa softiiiiiii

    by the way swali lako la kwanza nimeshindwa kulijibu, kwa sababu MWANAUME mimi napenda kusalimiana na wadada kwa style ya kuwakumbatia ili nipate joto joto lile
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuna wanawake wanabeba zege
    sijui hapo tunasemaje lol
     
  11. M

    My Mud Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kwani wewe viganja vyako ni lain au vikavu?na kama wewe ni man eleza vya wife wako.
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmh... Sioni uhusiano kati yao.. Kusalimiana kwa mikono ni nzuri ila kuna wanaume wengine wana kale katabia kakukwaruzia kidole kati kati ya kiganja chako...jamani wananikera mimi.
     
  13. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,138
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    viganja na mapenzi!let me think!
    pengine kwa kuwa viganja ndo vina kazi nyingi sana eneo la tukio so mtu anajikuta tu ako interested na viganja
    ah mi sijui bana!
    au unataka kusema kale kamchezo ka wanaume kukunja kidole ili wakupapase katikati ya mkono!hivi bado ipo hii?wanaume wa enzi zetu ndo walikuwa wanafanya haya makitu sijui siku hizi!
     
  14. L

    Loli Senior Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asanteni kwa majibu yenu, Mimi nlichokuwa namaanisha hasa ni kwamba Endapo mwanamme amekusalimia kwa kushika Kiganja chako, HARDNESS au SOFTNESS yaweza kuwa kigezo cha yeye kufall in Love with you??
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...mleta mada inaelekea ushaingizwa mjini na waganga wa 'kusafisha nyota na kuharakisha ndoa'
    Wajinga ndio wanaoliwa.
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika sana,ila kuna wanaume utawasikia wanasema eti nilipokusalimia nilipata kama electric shock sababu ya softness ya mikono yako..# chezea kuimbisha.
     
  17. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mi napenda nitekenywe nikiwa nasalimiana kwa kushikana mikono. Napata kijijoto na msisimko wa kipekee sana.
     
  18. L

    Loli Senior Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaa! Wapenda joto joto wewe?
     
  19. L

    Loli Senior Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaa! Akikutekenya kimahabat mpaka ukasisimka si akikuimbisha kiduchu tu ushakubali??
     
  20. L

    Loli Senior Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana Kichwat, niko Married.
     
Loading...