Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhusiano wa Freeman Mbowe na JK Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kevo, Jul 23, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naomba nijitokeze kuomba ufafanuzi ama kama kuna ukweli wowote katika hili.Siku za hivi karibuni nikiwa na jamaa yangu mmoja mwenye undugu wa karibu kabisa na familia ya Mangi Mkuu wa Wachaga Marealle alitueleza jambo ambalo kidogo nilitilia shaka ya kwamba Freeman Mbowe ni mtoto wa JK Nyerere.

    Alizidi kutueleza ya kwamba Mzee Mbowe kama member wa CCM alikuwa kikazi mikoa ya Kusini na kipindi hicho Nyerere alikuwa Kilimanjaro kikazi hivyo kama rafiki wa karibu wa familia hii alikaa nyumbani kwa Mzee wa Mbowe hivyo uhusiano uliokuwa kati yake na mke wa rafiki yake kupelekea kuzaliwa kwa Freeman na kwamba hata katika mazishi ya Nyerere huyu jamaa alipata nafasi ya pekee kabisa kuweka wreath kwenye kaburi la mzee wake na kwamba ni mara nyingi sana yeye huwa anaenda Butiama.

    Na ni kweli kuwa ndio maana CCM mara nyingi hawapendi kum-disturb.

    Maswali
    1. Ni kweli ni mtoto wa Baba wa Taifa?
    2. Ni kweli mzee wake ni Mwana CCM wa zamani?
    3. Ni kweli kuhusu hizi safari za Butiama?

    Ama mwenye lolote lenye kushabihiana na hili.
     
  2. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2008
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We Kevo wewe we haya tu!!
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kosa lipi?Kuuliza sio ujinga!I just want to know what I heard kama kuna hata chembe ya ukweli ndani yake.
     
  4. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hmmm ... mtihani
     
  5. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mtihani upi naimaomari?its just a matter of wether there is any truth in all this.Maana the source of this piece of info seemed to be so sure nikasema JF lazima kunapatikana majibu hivyo nikaleta hapa ili kupata majibu ya ndio au hapana.
     
  6. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Goodluck is always with those who dont include it in their plans ... this time it is included in yours ... wish you good luck
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    There u are......haya mimi niliyasikia miaka mingi na kama wewe niliyasikia katika familia za karibu za Mtu Huru....

    Lisemwalo lipo....
     
  8. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmmh
    Total confused and waiting
     
  9. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Au ndiyo maana anaitwa FREEMAN = MTU HURU yaani kwa ufafanuzi zaidi ni mtu wa kote kote. Yaani Dar, Butiama au Kilimanjaro???
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    wajuvi wa kufananisha....
    [​IMG]
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    siku zote lisemwalo lipo kama halipo basi laja,Yawezekana mkuu hakuna cha kubisha hapa mm nakuunga mkono haswa.Kuna watu hawataweza amini lakini mm nasema yawezekana kama limesha semwa basi litakuwepo tu.Kuna jamaa mmoja pale Msewe alikuwa na rafiki yake Mchina anamtembelea mara kwa mara ooh mama si akajifungua mtoto chotala hivi hivi kumbe mchina alikuwa namiliki.hii yawezekana wakuu.Ngoja wazee waingie kutafuta details then tutapata conclusion.
     
  12. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spin Doctors wanatisha...

    Haya tudondosheeni 'Facts' zaidi husiana na utamu huu!!!
     
  13. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Nimesema mtihani kwa sababu the only person who can tell us the truth ni mama mtu ... wengine watakupa porojo tuuuuuuuuuu .... sasa tutampataje
     
  14. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JE,

    1. Je ni baba mzazi (Biological Father)
    2. Baba Mlezi
    3. Baba wa Taifa (Maana Mtu Huru nae ni Mtanzania)
     
  15. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Naona na wewe wazidi kuhoji.
     
  16. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah!!!

    Inabidi tuendelee kuhoji tukitumaini kwamba wenye majibu sahihi watachoka kukaa kimya na kuamua kuongelea hili...

    Dah yaani kutoka Freeman Mbowe mpaka Freeman Kambarage Nyerere... Bado ngumu kumesa!!!
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Kama kweli basi mtoto wa nyoka ni nyoka! Unajua kwa wachaga inakuwa ni siri sana jambo kama hilo, hasa hili ambalo likiwekwa wazi litasumbua umma. Maoni binafsi..... ila ni mjanja and more advanced kuliko nduguze wengine!!!! Sorry to say this???? Au kwa vile ana damu ya kichagga? Tafadhali sizungumzii ukabila hapa. Chaos.
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2008
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    My main concern sio majibu ya haya maswali...but.... tutayafanyia nini au yana impact gani kwa jamii....OK tuendelee kutafuta majibu!!!
     
  19. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Mhhh utata.
     
  20. K

    Kipanga JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na nyie kwa upeku peku kweli mmeshindikana..haya ngoja tuone huyo wa kumvisha nyau kengele!!!!Kwi!! Kwi!!! Kwikwi!!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...