Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhuru FM imechoka hadi ofisini.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, May 19, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau, kweli CCM imechoka............kwa kuwa TBC imebaki kuwa chombo kikuu cha propaganda cha CCM basi Uhuru FM imebaki kuwa si chochote. Angalia kiti alichokalia Mkurugenzi wake Bro. Mikidadi kilivyochoka.

    [​IMG]
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hata hao watu wamechoka pia sijui ni nani hawa
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    afu mijamaa iangalie imenenepeana na bado inakunywa soda hapo...mitanzania haijionei huruma.....
     
  4. Kinyerezi

    Kinyerezi JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ruzuku kwishnei
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Angalia Nyaya zinavyoninginia - spageti-like!
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hapao wataandika walinunua soda crate mbili wakati nio soda 5 tu
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yoyo,
    Umekuwa kwa mara kadhaa ukiwahadaa na kuwatusi watanzania,
    mfano; Mitanzania mivivu (in one of your last week's post), na hiyo hapo kwenye red pia ni dhihirisho tosha. Wewe kuwa mKenya isiwe taabu, tunajivunia Utanzania wetu ila jirekebishe nchi yetu hatujazoea kuwatusi wenzetu/majirani.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ndio maana mko gizani,maskini,akili hamna....kudadadeki na raisi wenu ndio kilaza afrika nzima....
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Waambie tena Nchi ya wajinga na wapuuzi!
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Waache wafulie,kwa nini wasingeiboresha ikae kibiashara zaidi kuliko kuishi kwa mipasho?Kumbe Bro. Miki yuko mtaa huu?
     
  11. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa wa kwenye kona kushoto yupo kama kuna kitu anaogopa toka kwa huyo anaeongea! Au muongeaji anapiga fix?
     
  12. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kama wangefuata miiko ya biashara, nina hakika wangeweza kujiendesha wenyewe. Lakini tatizo walishakunywa maji ya kijani (maji ya bendera-CCM) basi hawawezi kabisa kufanya la maana zaidi ya kukumbatia magamba.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah jamani hii post imenichekesha hahaaaaaaaaaa kweli redio uhuru kwishnei wamejikuta wanasikiliza wao tu
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Kama sio serikali kulazimisha ofisi zake zinunue gazeti la Uhuru na kupeleka matangazo yake huko nalo lingekuwa limeshajifia siku nyiiingiii!
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duuuuuuuuuuuuu:A S-coffee:
     
  16. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wizi mtupu
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe hii redio bado ipo!!
     
  18. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #18
    May 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani hata kiti kiko kichakavu kiasi hicho, lool!
     
  19. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #19
    May 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni normal wear & tear jamani. Kumbukeni hiko ni kiti si urembo, and as long as mhusika anaweza kukaa comfortably, basi tunaweza kusema kazi ya hicho kiti imekamilika. Punguzeni ushabiki wa kijinga.
     
  20. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #20
    May 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwisa kasi!
     
Loading...