Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uhakiki wa Wafanyakazi umeanza Kigoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TASLIMU, Jan 17, 2012.

  1. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zoezi la kuhakiki wafanyakazi kigoma limeanza jumamosi(tr14/01/2012)mimi nimefanya jana,ila hakuna chochote,unatakiwa uwe na kitambulisho na saraly slip tu,unaweka sign ktk karatas zao ambazo zina majina ya watumish wa halimashauri yote,
     
  2. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa uwe na saraly slip na kitambulisho tu,unatazama jina lako ubaon,alafu unachukua sr namba,unaingia kwa wahasibu,unamwambia sr namba unakuta jna lako unaweka sign,sema wamesumbua watuu,hakuna jipya
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanaoendesha uhakiki wanatoka hapo hapo Council?
     
  4. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanatoka Dar es salaam
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    mimi nimefanya pia bila ya kuangaliwa kwenye computer,ila nadhani hii ni bora kuliko ya mishahara madirishani.. Ila wawe computerized bana,mambo ya foleni kuwapanga watu wazima na watoto,uzushi..mi sikupenda..
    Au ndo mpaka National IDs zije?
     
  6. JAPUONY

    JAPUONY JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hizo ni mbinu za kujitafutia posho ya KUJIKIMU. Watu wa Utumishi huwa hawana jipya badala ya KUBUNI namna ya kutoka DSM na kwenda mikoani au nje ya nchi kutafuta pesa. Hawana chochote kipya katika nchi hii. Wameishiwa. Kwani uhakiki lazima ufanywe na watu kutoka DSM?Kwani katika ofisi za mikoani hakuna wasomi wa kuhakiki, kwani kuhakiki kunahitaji elimu gani kubwa?

    Hao wa DSM wao watahakikiwa na nani?u nasisi tutoke mikoani twende DSM kuwahakiki? Ndo hivyo fedha za Watanzania zinavyoliwa.
     
  7. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 330
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Unatakiwa uwe na saraly slip na kitambulisho tu,unatazama jina lako ubaon,alafu unachukua sr namba,unaingia kwa wahasibu,unamwambia sr namba unakuta jna lako unaweka sign,sema wamesumbua watuu,hakuna jipya

    Je ambao hawako kwenye vituo vyao vya kazi inakuwaje? mfano walioko masomoni ndani au nje ya nchi?
     
  8. k

    kituro Senior Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii inchi ni shamba la bibi kila mtu anawahi chake!
     
  9. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku Tanga zoezi linaendelea pia!
     
Loading...