Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugonjwa wa ngozi alioupata Dr Mwakyembe ni ule ule alioupata hayati Mwalimu Nyerere

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Mar 15, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Katika mazungumzo yetu leo kuhusu sakata la Vincent Nyerere na Mkapa daktari mmoja rafiki yangu wa Muhimbili amenidokeza kwamba ugonjwa wa ngozi alioupata Dr Harrison Mwakyembe unafanana sana na ule alioupata hayati Mwalimu Julius Nyerere ambao hatimaye ndiyo uliyomuuwa.


    Nikaanza kutafakari, jee inawezekana chanzo cha huu ugonjwa wa Dr Mwakyembe ni kile kile cha ugonjwa wa Mwalimu Nyerere? Yaani aliyehusika kumpa Dr Mwakyembe ugonjwa huo ni yule yule aliyempa Mwalimu? Najaribu sana kuunganisha dots ………
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 743
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    inawezekana ni yuleyule au sio yeye
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Li-nchi hili kama kungekuwa na wapelelezi makini (siyo akina Manumba) kuna vigogo humu nchini wasingeonekana uraiani kwa muda mrefu, au kusafirishwa ahera kwa njia ya kitanzi!
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Baba wa Taifa alipewa sumu aina ya Arsenic inayosababisha cancer
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna kitu hapo. Mie nilikuwa mmoja wa wananchi na watu wengine waliokwenda kuaga mwili wa marehemu Mwalimu pale Uwanja wa Taifa (wa zamani). Lakini sasa naweza kusema kwamba baada ya kumuona Dr Mwakyembe kabla ya kwenda india hii mara ya pili, na nilivyouona mwili wa Mwalimu (uso) kule National Stadium, naweza nikasema ni maradhi yale yale.

    Kuna swali kubwa bila shaka.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ila dhambi ya Mkapa kugeuka papa na kummeza JKN haitomwacha katu
     
  7. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona Nyerere hakufa kwa ugonjwa wa ngozi?

    Kama wote walipewa sumu, basi hizo sumu zilikuwa tofauti maana zimesababisha magonjwa tofauti!!
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kansa ya damu kwa matatizo ya uboho....
     
  9. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,766
    Trophy Points: 280
    huyo daktari amesema ni ugonjwa gani?
    Hii itatusaidia kujua tunafananisha nini na nini.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmmmhhhh, huu ni mwanga zaidi tena!!!!!! Kumbe ni wamoja?

     
  11. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwani nani amekuambia Dr. Mwakyembe tatizo lake liko kwenye ngozi? Uharibifu wa ngozi ni madhara tu, ila tatizo lipo kwenye uboho (bone marrow). Haya mambo tutayajua vizuri tu karibuni.
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Huyo Daktari asitufunge kamba hapa. Nyerere alikufa kwa kansa ya damu.............. Mpaka sasa hatujui Mwakyembe anaumwa nini na wala huyo daktari wako hajasema huo ugonjwa wa Mwakyebe unaitwaje .............. kama yeye anajua basi aseme kama Mwakyebe ana cancer ya damu ndiyo tutaamini ni ugonjwa uleule.
     
  13. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Yes,Mwl alikuwa kama albino hivi siku za mwisho hata Mwakyembe ni hivyo hivyo.lazima tujiulize nchi yetu hii na wote hawa ni viongozi wetu!!
     
  14. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,002
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Hivi Mr Zero,Zero maana yake hamna kitu yaani Sifuri kabisa?
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Arumeru imeanza kuibua Mengi,sasa najua ya Vicent Nyerer ni kweli
     
  16. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni zaidi ya kiama.
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,590
    Trophy Points: 280
    Kama wameweza kumuua Baba wa taifa basi wanaweza kumuua yeyote yule.
    kamuua Mwalimu ili iwe rais kuwatesa watanzania kwa kuwanyonya kodi na kuwapokonya rasilimali zote kwa sera ya ubinafsishaji.
    Damu ya mwalimu itawasumbua milele.
    :A S-cry:
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Ngoja nilie machozi kwanza. lol.
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    like - siioni la chukua hiyo.

     
  20. P

    Praff Senior Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Death is there, it doesnt depend on either your strengths or weaknesses. To die is your natural character. What matters is to avoid dying early.
     
Loading...