Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ugeni mzito nchini...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Avatar, Jul 26, 2011.

  1. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Nimeiona hii sehemu.. Nkaona si vibaya nikiileta hapa...
     
  2. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hahahaha aki tena huu ni musiba kama c msiba.
     
  3. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaingia by saa ngapi? Huwa anakuja na zawadi eeh?
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Someni thread za wenzenu acheni kurudia topics
     
  5. olele

    olele JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Huyo ni raisi wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa, mbona hamuelewi vitu hvi jamani.
     
  6. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Umenifurahisha Mkuu! Hivi ndivyo alivyo, excatly ni Rais wa Mambo ya Nje na Uhusiano wa Kimataifa.
    Hivi yupo aliye na kumbukumbu JK amefanya safari ngapi za nje tangu awe rais, au angalau wastani wa safari zake kwa wiki, mwezi, mwaka?
     
Loading...