Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufunguzi wa tawi la CDM la basihaya boko Dar unaendelea leo mgeni rasmi Halima Mdee

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Micro E coli, Sep 29, 2012.

  1. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu nipo hapa Boko kunauzinduzi wa tawi la Cdm hapa na mh Halima Mdee ndio mgeni rasmi nita wajuza kwa picha baadae.CDM twanga kotekote.
     
  2. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nashukuru mkuu, kaza buti tupate hizo picha na update.
     
  3. a

    arusha 1 Senior Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie Halima akomae tupo nyuma yake!
     
  4. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lissu na lema-arusha
    zitto-karatu
    mdee-boko
    heche
    duh kweli ni twanga kotekote
     
  5. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya picha za awali za maandalizi naandaa kutima wakuu vuteni subila kidogo
     
Loading...