Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufugaji wa ngombe wa maziwa

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by The Infamous, Aug 16, 2012.

  1. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau ninampango wa kufuga ngombe wa maziwa wa kizungu, kwa ajili ya biashara ya maziwa ila sijui changamotom zake, mwenye elimu na hii biashara anipe mwongozo jamani.

    Natarajia kuanza na ngombe mmoja mwenye mimba.
     
  2. A

    AZIMIO Senior Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good idea,hata mimi ni mawazo kama hayo ngoja wataalamu waje kutuelimisha.
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama hujanunu ng,ombe bado,ninao wenye mimba ya miez 8 na siku 14 bei yake 1milion ngo,ombe mwenyewe ana zaid ya kilo 450
     
  4. W

    WASAMUNGE Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapi upo tufanye mawasilianao yakuja kuwaona!! toa uwezo wa kutoa maziwa! na aina ya ngombe
     
  5. M

    Mboganyiru Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kaka tuambie aina na mahali ulipo bac. Au wamesha chukuliwa nini?
     
  6. Da jua

    Da jua Member

    #6
    Jun 12, 2016
    Joined: Feb 19, 2014
    Messages: 93
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mradi wako ulifikia wapi
     
  7. Chae

    Chae New Member

    #7
    Nov 21, 2016
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ufugaji wa ng'ombe unapendeza sana sehemu mjani ni mwaka mzima
     
  8. Chae

    Chae New Member

    #8
    Nov 21, 2016
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je mkoa gani Uko vizur
     
Loading...