Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi wa CCM na Kujitanua kwa Clouds FM!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ndyoko, Feb 12, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa na washikaji wakati tunajadili issue za pilitik, ikaja suala la miropoko inayotolewa na Mtangazaji mmoja wa clouds fm ambaye wengi tunamjua. Wakati mjadala unaendelea jamaa mmoja akatueleza kwamba kwa kuwa hii redio imekuwa mstari wa mbele kupitia huyo mtangazaji kuipandisha chati ccm, eti ccm imeamua kuifadhili ili iweze kujitanua sawasawa ikiwezekana mikoa yote.

    Lengo la ccm kutoa huo ufadhili kwa hii redio ni kuhakikisha kwamba ikifika 2015 iweze kutumika katika kampeni zake. Hii imetokana na redio husika kusikilizwa na watu wengi tofauti na redio uhuru ambayo imekosa umaarufu na wasikilizaji wa maana. Hii inatokana na ukweli kwamba redio hii imekuwa mstari wa mbele kukisemea ccm, ingawa redio yenyewe sio ya chama.

    Wajemeni ni ngumu sana kwa haka kanchi kupata maendeleo maana ingawa tuko ktk mwaka wa pili tangu uchaguzi mkuu, watu wameshaanza kuandaa mashambulizi, ili hali watz bado tupo katika lindi la umasikini.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Watanzania si mabwege siku hizi! Watafulia hao
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama hii Redio ina maslahi ya Kudumu na CCM. Watu wengi walianza kuihusisha na chama hicho hasa baada ya mtangazaji wake kuwa mbunge wa Viti Maalum (Marehemu Amina-RIP). Ninachokijua ni kuwa hawa jamaa, hasa familia ya mmiliki wake (Joseph Kusaga) wana maslahi ya kudumu na J.K. Haya wanayoyafanya sasa nikuwahadaa wananchi ili waipende Serikali ya J.K kwani chuki zidi ya serikali yake inazidi kukuwa kila kukicha kutokana na matendo yake. Ila hakuna lisilowezekana mbele ya pesa

    Halafu mkuu hii habari haina hadhi ya News Alert, labda ungeiita Tetesi
     
  4. IKHOIKHOI

    IKHOIKHOI JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanajidanganya wenyewe. Kusikilizwa sana siyo kukubaliwa kwa kila wasemalo. Hata gazeti la Rai lilisomwa sana lakini maggamba walipolichukua unaona mwenyewe wasomaji nao wamehama. So maggamba ni kama mfa maji, siku zao zinahesabika.
     
  5. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu ndyoko ni kweli hii radio siku hizi ndio imekuwa mtetezi wa serikali JK na chama chake sasa hivi inaanza kupoteza umaarufu wake. Labda nikutoe wasiwasi hata waitumie vipi hawatafanikiwa hata kidogo CCM imechokwa
     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    2015 ni mbali sana lazima clouds waanze kutafuta replacement ya veteran wa sasa wakiongozwa na Kibonde
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kuna uwezekana mimi au wewe mmoja wetu akili yake haiko sawa juu ya ufahamu wa neno 'news alert'. Ngoja niwasiliane na bakita pengine walinipotosha!
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    noted with lots of thanx!
     
  9. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Penye nyekundu inahusiana vipi na Lugha?
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nilisha achaga kuisikiliza hii radio toka 2009,ila kama mikakati yao ndio hiyo ndio wanajichimbia kaburi na kujizika rasmi kwenye medani ya vyombo vya habari
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    bakita bwana sio bakwata
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hizo zilikuwa ni porojo zenu kijiweni ili kusukuma weekend. Kwani Radio Clouds si ya mtu binafsi na huyu mtu si hazuiliwi kuwa mwanachama wa chama cha siasa anachokitaka? sasa hapa cha ajabu ni kipi? Acheni hizo bana.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kupanga ni kuchagua na wewe si mtu pekee utakaye leta ustawi wa Clouds Radio.
     
  14. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli clouds sasa hizo ndo biashara zake lkn usihofu mkuu watu wa maana mijini na vjjni wataishit tu hiyo.hakuna aliyegemea radio uhuru itakuwa hivi ilivo leo!
     
  15. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu sijakuoni mda jamvini kulikoni?
     
  16. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,007
    Likes Received: 1,947
    Trophy Points: 280
    Binafsi najua akina Kusaga walipotoka mpaka kufikia hata hao CCM kuona umuhimu wao.wamepigana sana toka zama zile kule mwenge! Walipendwa kama watu wa burudani na ukitaka burudani lazima utafute walipo hawa! Pengine Kusaga hajui au anapotoshwa hali halisi mtaani.Sura ya Clouds machoni mwa watu si ile tena! Vijana wanaanza kuwachukia dhahiri kabisa kwa kujihusisha na siasa za ccm! Wanafaidi nafasi wanazopata now lakini mwisho wake si mzuri hasa unapo deal na wanasiasa! Wajiangalie upya na kutengeneza policy zitazowaongoza waachane na siasa! Wengine tunaona nchi inapoelekea wakae mbali upepo usije kuwabeba na wao! Kusaga umerusha sana mateke usikubali watu wakutumie kwa faida ya muda mfupi!
     
  17. O

    Omr JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni ile vita ya Sugu, huyu jamaa hachoki.
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Clouds FM mbona aina matatizo yaani kuhubiri amani ndiyo tatizo au mnataka ifanye kazi kama zile radio za Rwanda au Kenya.
     
  19. Finufingi

    Finufingi Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Tusikilize "Kibra ten fm" na "Radio Maria"
     
  20. M

    Makupa JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Clouds kama radio hawana tatizo, tatizo ni hao watangazaji wao wasiokuwa na shule ukimwondoa milad ayo labda kidogo na regina mwalekwa wengine wote ni hovyo kabisa
     
Loading...