Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi UDOM..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Usiku huu, Dec 18, 2011.

  1. U

    Usiku huu Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwezi sasa unakaribia kufika,
    wahitimu wa Mwaka huu wapatao 5,000. Hawajarudishia hela yao ya mahafali 20,000/= kama walivyoahidiwa pindi tu wakirudisha joho...
    Sasa 20,000/= tshs * 5000 = 100,000,000 tshs...
    Thz is so serious wanajamii
     
  2. K

    Kolero JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nahisi zitakuwa kwenye Fixed -account, baada ya miezi mitatu watapewa, hakuna kuiachia pesa kirahisi hivyo bila kugenerate profit mkuu, mambo ya pesa huwa yako hivyo!
     
  3. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Njaa watala inawasumbua!
     
  4. M

    MyTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    na sisi wananchi tumelibariki hilo...
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    wahasibu vyuo vyote ni pasua vichwa..hata sisi tulifanyiwa hivyo hivyo na sikumbuki kama tulirudishiwa
     
  6. N

    Nyadunga Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    Hata graduate wa mwaka juzi nao waliambiwa hivyo hivyo.Kweli wanavuna!!!!!!Wafanye uungwana waseme kukodi joho ni non-feundable.......full stop na sio kuwahadaa watu wanachuma wasichopanda
     
  7. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wagome
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilishangaa jamaa alipokiita ni CHUO KIKUBWA CHA DODOMA, sasa naendelea kuelewa!
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu anaitwa Prof. Mlacha nasikia jamaa ni nouma kwa uchakachuaji,kama alijaribu kuchakachua mishahara ya wahadhiri wake unadhani atashindwa kwa wanafunzi? Hatakuwa amewalipa mashahara walimu wake kule Same kwenye shule yake ya sekondari........
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    SHABANI MLACHA IS A PIECE OF SHiT!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    aiseeeeeehhh zinazungushwa kwanza hizo
     
  12. M

    Malboro Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdogo wangu alimaliza hapo UDOM mwaka jana, nae hadi sasa hivi hajrudishiwa elfu 20. Unaweza kuona uhusiano uliopo kati ya vitu hivi viwili vifuatavyo;
    1. Elfu 20 ya joho ya waliomaliza 2010 hadi sasa haijarudishwa kwa wahusika (Mwenye makosa UDOM au hazina haijatoa pesa?)
    2. Wahadhiri wao waliopandishwa daraja kuanzia Nov mwaka jana hawajalipwa nyongeza yao hadi sasa ( Mwenye makosa UDOM, Hazina, Utumsihi au Wizara ya Elimu?) Mkanganyiko mtupu. HAKIKA UDOM INAHITAJI MAOMBI.
     
  13. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndo maana vyuo makini vinasema, 35,000/= graduu gown rent fee non-refundable, hao UDOM ni matapeli, na muwapeleke mahakamani basi.
     
  14. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Chuo kikuu cha kata Tanzania(WUOT), mara utasikia ufundishwaji kwa ekstrimu.
     
  15. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii kali
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mi nawaombea mabaya na yawapate,maana hawana utu,hawajui hata hizo hela watu walizipataje mpaka kwenda kwenye hayo maafali,
     
Loading...