Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi mkubwa ulifanyika kipindi cha Mkapa barabara ya Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Jan 23, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakubwa mnakumbuka hii barabara ya morogoro iliyojengwa kipindi cha mkapa'bouble road ziliishii kimara wakati zilitakiwa kufika maili moja kibaha sasa imekuwa kero kwa wakazi wa huku kila siku ni foleni'ni ufisadi mkubwa ulifanyika nasikia kampuni ilipewa tenda iliuzwa vifaa vyote na kurudi kununua vipya kutokana na faida waliyopata
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Morogoro road ni kero kubwa, yaani foleni huanzia kibaha mpaka uingiapo mjini.
    ila sijui plan ilikuwaje juu ya Moro-rd
     
  3. F

    FredKavishe Verified User

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    palitakuwa pawe na double road watu wakala chao mapema
     
  4. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Duh,
    By the time waziri husika alikuwa nani, hebu ngoja ni-search info nielewe.
    Hakika ni taabu mno barabara hiyo kiukweli, ufisadi kumbe umeanza kitambo ila WANALINDANA
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    jamani hakuna asiye juwa,kila mtu anaelewa kuwa ufisadi ulianza enzi za mkapa na mpaka sasa unaendelea,uzuri wa mkapa alikuwa mkali so hakuna mtz aliyeweza kuhoji na tatizo la kikwete ameruhusu watu kuhoji ndio maana yote haya yanatokea,na mala nyingi nadhani ni bora uwe dictator nchi itasonga kama mkapa,ila ukiwa easy going easy coming cha motu utakiona

    mapinduziiii daimaaaaaa:kev::)
     
  6. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Huyu Mzee mtoto wetu ndiye aliyeweka kinga ya ufisadi wa Mkapa. Eti mwacheni apumzike!

    Shit!
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ila partly ni kweli kwa usemacho..
     
  8. m

    mdawa Senior Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa la watanzania wengi pamoja na members wa hii forum ni ufahamu finyu unaotaokana na kutosoma au kufanya utafiti kabla ya kuongea au kuleta mjadala.
    Barabara ya Morogoro ilijengwa kwa msaada (grant, which means we do not pay back the money) kutoka serikali ya Denmark kupitia DANIDA. Design na construction ilifanywa kuendana na fedha iliyotolewa. Serikali ya Tanzania haikuhusika kuchangia chochote zaidi ya kulipa fidia kwa mali zilizoathiriwa na ujenzi. Hovyo unapozungumzia ufisadi hapa hakuna cha kujadili
     
  9. c

    chamajani JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    They enlarge on what they see and they judge to what they feel-hatari sana hii!
     
  10. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Plan ilikuwa mpaka Mlandizi!!!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimeona inafanyiwa feasibility study sasa sijui wanataka kujenga 4 lane sielewi ila kuna kibao kinachoonyesha construction ya hiyo barabara
     
Loading...