Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufalme Bodi ya Korosho Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MAMA POROJO, Nov 4, 2008.

  1. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kitwana Kondo amekuwa mwenyekiti mtendaji wa Bodi ya Korosho Tanzania kwa kipindi cha zaidi ya miaka kumi hadi sasa. Kipindi chote hicho amepewa gari la kutembelea, analipiwa huduma zote za maji, umeme, simu na watumishi wa nyumbani. Cheo cha mwenyekiti mtendaji kwenye bodi kilifutwa miaka mingi iliyopita na serikali sielewi bodi ya korosho inapata wapi uwezo wa kulipia huduma kwa cheo ambacho hakipo.

    CASHEWNUT BOARD OF TANZANIA(CBT)-Management Team

    Tazama website yao ilivyo mbovu.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Ufisadi kila sehemu.....Kumbe Mh Kitwana Kondo bado yupo!!
     
  3. M

    Masatu JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona kwenye hiyo website uliyoweka hakuna mahala palipoandikwa kuwa Mwenyekiti analipiwa watumishi, simu, maji na gari?
     
  4. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Masatu,
    Kwani wewe una Kichwa?? Maana sijaona sehemu palipoandkwa kuwa MASATU ana KICHWA, Kiwiliwili, Tumbo na Miguuu kama Kereng'ende Kamali akishatotolewa. Kama una kichwa basi samahani maana hilo swali lako limenifanya nijiulize hilo swali. Nothing personal.
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Acha kuropoka ovyo mtoa hoja kaja na madai mazito halafu anatuelekeza twende kwenye tovuti ya bodi ya Korosho ambapo hakuna hata moja ya madai aliyoweka.

    Naona mapovu yanakutoka vp umeshikwa pabaya?
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Du, naona kweli huna kichwa, asante. By the way unachonga poa sana.

    NB: Mwandishi alitaka tu kukuonyesha kuwa jamaa KWELI ni BOSS wa bodi ya Korosho na si kuwa amepewa ............ Hata kama ni kweli yaani wewe umeenda mbiyombiyo huko kuangalia kama kweli wanampa? Ukatoka KAPA (Waha wanasema). Umerudi hapa Nimeku-tarai na nimegundua kumbe una-TARAIRIKA. Have good day with Obama News. Again, nothing personal.
     
  7. M

    Masatu JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    U got wrong number then mate...
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    as usual hakuna kipya hapa

    kama ingekuwa issue kuondoa UFALME basi tungeanza na FOREIGN na USALAMA wa taifa lakini huku mnakotupeleka siko

    Mwacheni mzee kondo atulie pale
     
Loading...