Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM kugoma...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Nov 9, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sababu kubwa ya mgomo ni kupinga system mpya ya wanafunzi wanao endelea na masomo kujisajili kwanza then ndo wapewe bum.source,mimi mwenyewe,nlikua rev square.
     
  2. K

    Kalila JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamuwaonei huruma magamba arusha kimenuka dar kesho duuuu
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mnaanza kugoma lini,au umepg ramli.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    wawe wamejiandaa na washawasha maana wale woga kama nini

    [​IMG]
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ijumaa.
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Solidarity 4rever,msisahau na kumtaka kawambwa ajiuzulu,hana jipya hapo wizaran kwake.
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Someni nyie..mmefuata elimu chuo na siyo boom.
     
  8. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Revolution-magamba = maisha bora
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kama we umesoma kaa kimya,hamna ambae amenda kufanya biashara pale,ushauri peleka kwa watoto wako kama c mgumba
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ndio system zilivyo,si tunataka maendeleo bana,hata wasomao nje ndio hivyo,baadhi ya nchi ni lazima kila tarehe furani ya mwezi uregister ndio wakuwekee bumu

    so kuwei wavumilivu nadhani lengo ni kuwabaini wale ambao hawapo chuoni lakini bumu wanalamba kama kawa
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wazazi wenu walio vijijini, wanaohangaika huku na kule kuwapatia ada wanaelewa kuwa mnagoma? Hebu jifunzeni, migomo yenu.haisaidii chochote tena, tayari imeshazoeleka! Haina tena nguvu!
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Mnagoma eh eh mmejiandaandaaje? Si mmeona gari la kuwasha hilo.
     
  13. z

    zeromaniac New Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ungekuwa mwanafunzi ndo ungejua umuhimu wa boom chuoni stop posting senseles ideas watu wanastarve ile mbaya u just dont knw
     
  14. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Someni huko!
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu,wengne bumu ndo wanalitegemeaga ka nauli ya kuwapeleka na kuwarudisha chuon,hlo hlo bumu linatumika kwa kulipia tution fees etc,sa wanavotaka watu wafanye registration thn ndo wapewe bumu na kama unavojua hapa tz watoto weng wa walala hoi tuko udsm,hyo registration tutaifanya kwa pesa gani ukizngatia hali za wazazi wetu.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    utasoma huku ukiwa na njaa mkuu?
     
  17. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,686
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    huyo inadhihirisha hana elimu na kama amesoma basi ndio walewale waliopata marks ndogo na hawakupata boom that y hajui umuhimu wake.Atakuwa wa IFM au TIA tu.
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    si anaropoka tu ili nae ajulikane yupo.
     
  19. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nimesoma sana...msijione nyie mliopo chuo sasa hivi ndio wasomi. Kumbuka UDSM ina zaidi ya 50 yrs! Miaka yote walikuwa wanatoka graduates walio makini, siyo wa miaka hii!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    bora hata hivyo vyuo ulivyovitaja. UDSM ya mika hii imekuwa kama chuo cha kata. Kila mtu anachaguliwa kukijoin. Miaka yetu ikuwa ni watu wenye higher division tu ndio wanapewa priority. Siku hizi hata div three mtu anasoma UDSM computer sicience au law.
    Jipangeni tena..hata serikali ikiamua kufuwafukuza wote, bado serikali haiwezi pata pigo lolote cuz wasomi ni wengi sana na wapo tu mtaani hawana chakufanya.
     
Loading...