Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Udsm duce

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MARCKO, Jul 1, 2011.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wa udsm-duce wanajibiwa kisiasa kuhusu ada kutoka bodi ya mikopo. Wanamaliza kulipa shea zao za % lakini siku wajapo kuchukua matokeo wanaambiwa wanadaiwa .! Sasa jamani ufisadi ni richmond pekeake au? Watu wanatafuna pesa. Wee ngoja tu.
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hivi yule kilaza misana bado yupo?
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    muwe mnaweka mada zinazoeleweka humu jamvini ili watu waweze kuchangia kwa kina.
     
  4. M

    Mvamba New Member

    #4
    May 9, 2013
    Joined: May 9, 2013
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunza risiti baba
     
  5. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo mleta mada hajaweka mambo wazi, kama ulikua ikiambia ukasaini kuwa bodi ya mikopo imekulipia ada hukwenda unategemea nini kitafuata kama siyo kukudai wewe na zilizotoka bodi zirudi? Maswala ya retirement ndugu mnavyo ambiwa jamani hima hima mkasaini kwa wale waliopewa ada na bodi hamuendi, kwenye kusaini boom ndiyo wa kwanza sasa imekula kwako. Kama unauhakika ulisaini na percent uliyopaswa kulipa ulilipa basi nenda polisi haraka.

    Aliyesema kilaza Misana namshangaa sana maana yule mama ni mtaalamu wa Geography na alifanya DUCE kwa muda mrefu. Sidhani kama kuna haja ya kumita mtu kilaza kwa mtazamo wako bali jitafakari kwanza kama wewe uko perfect basi ndiyo ukusanye data za kumwita mwenzio kilaza.
     
  6. T

    Tanzanite klm JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2013
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 339
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Aisee mi ilikulaga kwangu laki saba ikanitoka,tatizo ni kuwa usipo saiti kipindi bodi imeleta ada yako lazima ile kwako arifu.,cha msingi ni kusaini ada kutoka bodi.,.ukikataa kupata hupati transcript wala gamba lenyewe.
     
Loading...