Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDSM/chuo cha migomo isiyo na kichwa wala mkia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, Jan 9, 2012.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila siku wanagoma kwa malengo tofauti yasiyo na tija, nawakilisha
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Sioni kama umewakilisha...
    Tupe analysis yako, how and why you think the way you think
     
  3. Ndokeji

    Ndokeji JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Mamtu mengine bwana yana vichwa vigumu kama vya ngedele hayawazi wala kufikiria yako wapi yanakwenda wapi haki zao za msingi ni zipi, yanaishi tanzania kama matumwa, lazima UDSM Wadai haki zao zamsingi ndiyo watulie. Hawawezi kuishi kama nyinyi viraza mnaoishi kama panya hamna hata uhuru mnabaki kuponda bila msingi
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we kiazi kweli, unawakilisha nini sasa? Upuuzi au? Kama huna kazi ya kufanya, kapige mbizi.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    unawakilisha nani au nini?
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Laumu ukilaza wako ndio umekukosesha kusoma chuo chenye viwango vya kimataifa ,
    ukaenda huko kusikoweza kukusaidia kutambua hata haki zako,
    ona hata unavyowakilisha ndio huwa mnazungumza huko,kilaza+
     
  7. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Instead of being an academic year, it will be migomo year, that is udsm
     
  8. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sio tu mwaka huu "ni mwaka wa migomo",siku zote "academic year=migomo year"
     
  9. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we tangu upate div 3 na kukosa kujiunga Udsm(state university) roho inakuuma sana..
     
  10. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mods ebu futa huu ushuz wa hawa vijana wenye maksi ndogo za form six na kuikosa udsm.
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    apate 3 aringe?alikula boonge la 4,ndo maana yuko huko mvomero!!
     
  12. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watu kibao hatujasoma udsm lkn tumepata kazi na tunashikilia vitengo
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    sijui chuki zao zitaisha lini?
     
  14. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah,kila siku tunasema kama si great thinker lazima mtaweka post za kusimangana, kulumbana na kutukanana ambazo hazisaidii,the best way for students of our universities to claim for their lost rights is through BOYCOTTING CLASSES na mafanikio ya migomo tumeyaona
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    labda ka unashikilia kitengo cha ualimu ukuu wa shule ya mazuzu.
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,061
    Trophy Points: 280
    udsm lazima uwe kichwa kwani tunavyogoma bila ubongo wenye akili za kutosha unaishia semester moja tu.
     
  17. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    .............nafahamu kipengele cha katiba kinachohusisha mtu mmoja kuheshimu maoni na mawazo ya watu wengine. mi naamin kwa ustawi mzuri wa jamii forums kuna baadhi ya threads tuache kuzitolea michango maana zinapunguyza hadhi ya jamii forums hii naamin ndo njia sahihi ya kupambana na baadhi ya watu humu ndani wanaofanya mambo kwa maslahi ya matumbo yao na si ya taifa,mfano hii thread!
     
  18. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    We ni mjinga na huna akili hata kidogo mpumbavu wewe. Unakipaka chuo matope bila facts....unajua maisha ya huku au unaropoka tu? hivi wewe umeishia darasa la ngapi? inaonekana hata form 6 haijafika. Usiropoke bila kuwa facts mkuu. Mi umenikera na hii post yako. Kama huna topic kachome maindi na sio kuweka posts za kijinga kama hizi. (im mad)
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mkuu,achana nae mpori huyo,ana hasira za kupakosa udsm.
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa sasa waoga sana yani me ningekuwa mwanafunzi leo ningelipua makazi ya mkandara hapo,na kuna kipindi ticha flani hapo alikua ananizingua na nilipanga nilipue utawala sema tulienda nae sawa,hawa washenzi dawa yao ni kulipua yani mnashindwa kujioganaiz wanafunzi hata wa5 mkanunua guruneti na kulipua utawala? Kama mbwai mbwai tu hii nchi mbele haitotawalika biliv dat I'm tellin y'all buddiez
     
Loading...