Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM yawatimua wafanyakazi wenye vyeti bandia

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Gudboy, Oct 20, 2009.

  1. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani kama kuna wafanyakazi wa UDOM hapa JF hebu tupeni majina ya watumishi 6 walifutwa kazi huko kwa kuwa na vyeti vya kichina (Bandia). Inatia aibu hii nchi. Wadu mnasemaje juu ya hili? Nini kifanyike na hivi vyeti bandia sio Udom tu hata kwenye ofisi nyingi hapa tanzania
     
  2. October

    October JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona habari haijitoshelezi? Wapi majina???????
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ndio maana hapo juu nikasema wwanaofanya kazi huko watupe majina au yeyote maana mimi nimesikia kwenye radio magic fm
     
  4. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Afadhali watimuliwe, i wish hili rungu lingepitishwa kila mahali Tanzania, tungepunguza vihiyo wanaorudisha maendeleo yetu nyuma kwa kupewa nafasi nyeti wakati kichwani empty.
     
  5. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ndugu yangu hao wanaotakiwa kupitisha hiyo kitu nao wamefoji vyeti so kwa any move wataizima tuu, jana tu tumeona idadi ya mawaziri, wabunge kwa uchache walioforge vyeti so hakuna kazi hapo kaka.Wachache watabanwa but wengi watapeta hadi wanastaafu na mafao wanakula!!
     
  6. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kweli kabisa hawa jamaa wanaziba nafasi za watu wenye elimu, huu ujomba ujomba sio utakwisha lini. mimi najiuliza toka interview mpka kuajiriwa hivi hawakuchunguza yote haya
     
Loading...