Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDOM kitivo cha Elimu wapo mbioni kugoma

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by King junior, Jan 3, 2012.

  1. King junior

    King junior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wanaosomea ualimu kitivo cha elimu Udom wapo mbioni kugoma.

    Tukio limeanza jana baada ya kubandika matangazo ya mkasanyiko wa wanafunzi wote katika moja ya mabwalo ya wanafunzi (BLOCK F). Mnamo saa tatu usiku, wanafunzi zaidi ya elfu moja walikusanyika na kuanza kujadili hoja zenye mashiko na za msingi kuhusiana na kero mbali mbali zinazowakera wanafunzi hao, lakini moja lililopewa kipaumbele zaidi ni kucheleweshewa pesa za kujikimu (BOOM).

    Kimsingi utaratibu huu mpya wa utoaji mkopo hadi wanafunzi wasaini umeonekana kuwa kero kwa kuwa uongozi wa chuo unatumia fursa hiyo kuchelewesha pesa hizo kwa wanafunzi.

    Kwa taarifa za uhakika cheki ya malipo kutoka bodi ya mkopo ilifika tarehe 17/12/2011, ambapo malipo yalitakiwa kuanza tarehe 20/12/2011 lakini imekuwa tofauti.

    Hadi leo nawasilisha mada, pesa haijaingia, huku kukiwa hakuna matumaini kuwa watawaingizia lini ingawa kwa taarifa ya waziri wa mkopo, ni kwamba kuanzia ijumaa ya tarehe 6/01/2012 ndio malipo yanaanza kufanyika.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hiz ndo wiki zenu,shule ngumu hela hakuna.
     
  3. M

    Maiga Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hahaha, niko hapa uwanjan, mambo yameiva, duh forward mpango mzma, mpaka kieleweke
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mtujuze kinachoendlea...hawa jamaa wezi sana kwani hela wamehonga
     
  5. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Udom walaini sana hayo mambo hawawezi.biti kidogo tu mgomo kwisha
     
  6. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nyie udsm mmefanyajwe na mukandara juz wenzenu wamesepeshwa nyie wa*enge mliobaki mmegwaya hata kuwatetea wenzenu, pumbav ww
     
  7. n

    ng'wabuki Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndio udom ambayo inafuata sheria bwana. Tatizo ni kuwa sheria wanyofuata sijui imeandikwa wapi kwani wao sheria ni kutoona mfanyakazi anapata haki yake kwa wakati ama sawa na wengine walio nje ya chuo hiki ktk taasisi zingine.

    Je hili nalo chadema wanahusika kuchelewesha fedha za wanafunzi? Huu uongozi wa udom unafanya kazi ipi hasa ambayo wengi wa wapenda maendeleo wanashangaa muda wote? Haki za wanafunzi zinafinyangwa na wafanyakazi ndo kabisaaaaaaaaaaaa
     
  8. M

    Maiga Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duh, eti wanasema, wanaprocess majina, ,kwa msimamo huu, tamko limetolewa na kikula kuwa, kuwa wanaanza kuweka leo, ila wanaanza na colege ya afya, mpaka ijumaa wote tutakuwa tushapata, mcjal, najua UDSM mnatudai ,tutawalipa tu'
     
Loading...