Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDANGANYIFU waigubika Law School...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Apr 11, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Wanafunzi wa Kohoti ya kumi ya Taasisi ya Mafunzo ya Sheria kwa Vitendo maarufu kama Law School wapo kwenye mitihani ya Written Practical Exercises(WPE).Wanamaliza mitihani hiyo leo.Hadi sasa,wanafunzi wapatao wanne wamekamatwa wakiwa na vitu visivyoruhusiwa katika chumba cha mtihani.Mmoja wa wanafunzi waliokamatwa anatajwa kuwa ni mfanyakazi wa Taasisi hiyo aliye masomoni kwa sasa Taasisini hapo.Law School ifanye nini juu ya hili?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Law School OR Low School?
     
Loading...