Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchumi na mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by semmy samson, Dec 24, 2010.

  1. semmy samson

    semmy samson Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HI every body.

    Nilukuwa nikangalia viewers katika topic nying kwenye JF nikagundua viewers walio kwenye Topics za mapenzi ni wengi zaidi ya mara 100 ya walio kwenye topic za Uchumi,

    Swali Je ni kwamba mapenzi ni muhimu kuliko uchumi au uchumi tulionao umejitosheleza that means we are SELF SUFFICIENCY IN ECONOMICS. But anyway I need Help WHY?

    The man from no where.....
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ni kwasabb kwenye topics za mapenzi tunaweza kuandika chochote.
    Pili uchumi wengi hatujui.
    Tatu ukiandika topic za siasa lazima ulete source.
    Yaani kwenye mapenzi tunakurupuka kadri tuwezavyo.
     
  3. AIZAK

    AIZAK Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Love is as Strong as Death Set me as a seal upon thine heart, as a seal upon thine arm: for love is strong as death; jealousy is cruel as the grave: the coals thereof are coals of fire, which hath a most vehement flame. Many waters cannot quench love, neither can the floods drown it: if a man would give all the substance of his house for love, it would utterly be condemned. Song of Solomon - Chapter 2:10-13
     
  4. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Mgogoro wa mapenzi ni mkubwa kuliko uchumi(raha pia nayo kubwa sana). Lakini kwa uchunguzi wangu naona jukwaa la siasa na la mapenzi yana wahudhuriaji karibu sawa.
     
  5. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Mgogoro wa mapenzi ni mkubwa kuliko uchumi(raha pia nayo kubwa sana). Lakini kwa uchunguzi wangu naona jukwaa la siasa na la mapenzi yana wahudhuriaji karibu sawa
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Uchumi umeshikwa na CCM na maswahiba zao, sasa inabidi tu majority tuje kujipoza huku kwa shombo za nonino..
     
  7. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    refer the song mapenzi ni kitu gani, je kuna song yeyote ya siasa ni ktu gani?????????????
    Average tuangalie ni nyimbo ngapi zinaimba kuhusu politician na ni ngapi zinaimba kuhusu mapezi hapo
    ndipo utakapojua kuwa love ina kasi ya ajabu na maisha tuliyyonayo ikiondelewa sias bado dunia yaweza kwenda ila love ikiondolewa
    all t he people will be frustuated no one will stand behind siasa mzeeeeee , loveeeeeeeee numberrrrrrr one
     
  8. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    nani anataka stress bana, ukienda jukwaa la uchumi unakutana na umeme kupanda 18%, noti mpya kuzinduliwa n.k.
    Pia ukumbuke uchumi bila mbinyano ni sawa na bure
     
  9. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hakuna asiyepitia kwenye mahusiano ndio maana wapwa ni wengi kwenye jamvi hili.uchumi ni wachache sana wanaouelewa
     
  10. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    uchumi 2nauelewa FL1 ila uchumi wa hapa bongo ni presha, hauna matumaini
     
  11. semmy samson

    semmy samson Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekueleweni waungwana ila MTU ANAWEZA KUFANYA MAPENZI ASILE NA AKAISHI?




    The man from no where.......
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Kwenye mapenzi uzushi, uongo, na udaku mwingi sana.
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    E bwana,hebu usituharibie jukwaa letu na maswali yako yasiyohusiana na mapenzi,na urudi hukohuko ulikotoka kwa wachumi wenzio,kwanza uchumi wenyewe mnaoujadili uchumi gani wakati mikataba ya kuuza nchi yenu hata wabunge wenu hawaijui.Walioshikilia uchumi ni wasiri utafikiri wafuga fisi,hapo utajadili nini sasa?
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Source?
     
  15. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mapenzi ni kasumba ( kilevya/bangi) ya kupumbaza watu wasione mambo makubwa zaidi na hivyo kujipa moyo kuwa kila kitu kiko sawa.

    Endeleeni kujiliwaza wakati wengine wakipiga hatua kwenda mbele.
     
  16. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heee subhanallah!!! kumbe na we paka mweusi nawe umo kwa maneno????? leo nimekusoma,,,itabidi nianze kukuheshimu wallah....
     
  17. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Ah Huyu kanichefua,lakini kwa kawaida mimi hata kusema kwangu ni shida.
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwa nashangaa sana wa2 kulalamika wakati hamuishi kuchungulia humu, kila achunguliae MMU anapenda vinavyopostiwa humu halaf mnaanza kujishaua oh kwa jukwaa la MMU wa2 wengi wakati na ww ni mmoja wao ktk kuongeza hiyo idadi. Mimi sijawah kabisa kuchungulia jukwaa la siasa wala uchumi kwan spendi wala sielewi kwanza nchi yenyewe inaendeshwa na wa2 25 tu halafu niende nikajitie steress kule mwe mmbanu!!!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 26, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    "Steress" LMAO
     
  20. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    What are the motives behind all hard workers and those who are contributing much in our economy?
    If you got answers, that will be why we have great number of viewers in that forum.
     
Loading...