Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UCHAMBUZI: Dogo kapewa "exposure"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by In Focus, Nov 18, 2010.

  1. I

    In Focus New Member

    #1
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo siku zote alikua mstari wa mbele kuleta choko choko za muungano akishirikiana na bosi wake Rais mstaafu wa visiwani. Hii exposure anayopewa ya ulaji kwenye serikali ya JMT itasaidia kumnyamazisha?
     
  2. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Naona sasa hivi utaratibu ni kwamba huwezi kuwa kiongozi wa juu zenji bila kutokea uongozini bara!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dogo = Shamsi Vuai Nahoza??
     
  4. O

    Omtata Member

    #4
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wote wazushi wanagawana mafungu tu.Hakunajipya ndani ya ccm.Wote wamechakachuliwa hawana nia njema na nchi yetu wanajali matumbo yao2 na familia zao
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyie watu mlio ingia november kuna jukwaa la utambulisho ni vyema mkianzia huko maana mnakuja kwa kasi na mtaletea matatizo viongozi wa jf,angalieni lugha zenu
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,345
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    IN english, you people WHO JOINED AUGUST ur too fast look ur comments better to start reading member intro. JF will get trouble, this is too low
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Halafu mzanzibar akija kwenye serikali ya muungano anafaidi zaidi. kimsingi zanzibar wanatunyonya watanganyika. Muda si mrefu watanganyika wataanza kudai haki zao ambazo wanzibara wamezichukua na pesa yote ambayo wanachukua kuendeshea serikali lao la mapinduzi
     
Loading...