Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji hata mbele ya rais na hushtukiwi

Discussion in 'Jamii Photos' started by Utingo, Mar 4, 2011.

  1. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    [​IMG] Umegundua nini kwenye picha hii?
     
  2. Ontuzu

    Ontuzu Member

    #2
    Mar 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    maandishi yanasomeka us dollars TWO HUNDRED THOUSAND tarakimu zinasomeka USD 300,000 na mzee katia dole kubariki hiyo fund, kazi ipo
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata huyo ceo kasign nini? kwa kweli ipo kazi umakini zero!
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi ina maana hakuona au ndo anadhihirisha ukilaza wake????:A S 13:
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii ilitokea siku nyingi sana. na kuna watu waliwajibishwa kwa makosa hayo
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nyingine hii hapa:
     

    Attached Files:

  7. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimegundua kumbe kingereza kigumu.......ndio maana matatizo ya nchi hii hayawezi kutatuliwa ndani ya "siku tisa jamani."......nyerere alikaa miaka 23, hayajaisha, mwinyi na mkapa miaka 10 10 nayo hayajaisha......na mimi pia nitamaliza miaka 10 hayataisha.....and zis iz tu handred sauzand 300,000.
     
  8. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Halafu jk anachekelea ka zuzu.
     
  9. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Jamani,

    Hakuna cha kushangaa, hata kama ilitokea siku ya kwanza miaka 6 iliyopita alipoingia ikulu kwa mara ya kwanza.

    Suala la Msingi huyu Kikwete ni Kilaza, yeye anafanyiwa kila kitu, yeye huenda kama boya tu hajui nini kinafuata, ndio maana sio ajabu akakusomea hotuba leo akaanza na kusema:-

    Leo tarehe 12 mwezi wa 3 mwaka huu wa 2010, mimi...........

    (as long as imeandikwa, na kwa kuwa yeye hajapitia, utamsikia anaisoma tu, hata macho yake hayashituki)
     
  10. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kweli, leo nimeamini, jk ni kilaza wa kufa mtu, duh....hata hii!!
     
Loading...