Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Udiwani Kata ya Mtibwa-ccm wapata mgombea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Man 4 M4C, Aug 22, 2012.

  1. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hatimaye ccm wamempitisha Musa Kingu kupeperusha bendera yao katika uchaguzi mdogo wa kata ya mtibwa baada ya diwani wa kata hiyo kutoka cdm kufariki dunia. Walioangushwa ni pamoja na Salumu Mayanga, Majaliwa, Mkwachu,Richard Sangan.k Nawatakia kila heri kupambana na makamanda wa M4C,mtapigwa kwa mara ya pili!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. M

    Magesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema wamemsimamisha nan?
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aibu nyingine kwa magamba
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    M4C ikikuwa maeneo hayo hivi karibuni, nadhani CDM watatetea kiti chao. Twawatakia kila laheri wote.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wa mabwepande lazima wakalishwe chini kwa mara nyingine tena.
    Kama kumbukumbu yangu iko vizuri huyo mgombea wa magamba ana kashfa nzito maeneo ya wami mbiki. Man 4 M4C unamfahamu vizuri huyo Musa Kingu?
    Watu wa mtibwa nawaaminia sana hawadanganyiki!
    Tunasubiri kumfahamu kamanda kutoka Chadema atakayemkabili huyo gamba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...