Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi UVCCM, Anthony Mavunde atemwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Sep 23, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    U-makamu m/kiti majina yaliyopendekezwa ni:
    1. Mboni Mhita
    2. Salum Hapi
    3. Paul Makonda

    Anthony Mavunde kakatwa! Updates zitafuatia
     
  2. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huko kwenye mkutano mnagawiwa Valuuu? Umeripoti nini sasa?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kukata jina la Mavunda - damn if they do, damn if they dont!

    Vipi mwenyekiti UVCCM au bado?
     
  4. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe habaro kamili kaka wanachemsha tuu bado
     
  5. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    MIRIJA IKATWE,

    Kati ya waliopita Hakuna hata mmoja mwenye uzoefu ktk Jumuiya; ni wazi UVCCM inachimbiwa kaburi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Makonda jamani si yule mwasisi wa CCJ.. duh
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wanajaza viroba kwenye chupa za maji ya kilimanjaro unategemea aripoti vipi mkuu!
     
  8. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Safi sana (kama ni kweli)...............Mavunde amevuna alichokipanda

    Mahela yote aliyogawa na kuahidiwa yameishia baharini......lol!
     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa gazeti la mwananchi jumapili leo 23/09/2012 waliopitishwa ni 1.Anthony Mavunde,
    2.Paul Makonda na
    3.Mboni Mhita
    Sasa n00b hii habari yako kwamba mavunde amekatwa umeipata wapi na lini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Uenyekiti ni Jamali, Msaraka na Mwanaamina
     
  11. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Huyu Mavunde nasikia ni kambi ya EL, inawezekana ni mikakati ya kummaliza EL
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu Balantanda hii ni kuthibitisha kwamba ccm na rushwa ni watoto mapacha.

    Sijaelewa ni kwanini bado unang'ang'ania kukaa huko. Au na wewe unakata?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Imany John

    Imany John Verified User

    #13
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mavunde wangempa kakomaa,kama wamemkata kifitina haitakuwa fair
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mwita,

    Hii ni kutoka kamati ya maadili, lkn hata Mwananchi nadhani walikuwa na taarifa za kamati hii.

    CC bado haijayapitia
     
  15. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #15
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    we ulipataje uzoefu kwenye hiyo nafasi uliyonayo?au unaendeleza udikteta wa kuwanyima vijana fursa kwa kigezo cha uzoefu,wataupatia hukohuko
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    pigo kwa lowasa
     
  17. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kwa hiyo unatujuza ndoto na fikra zako?
     
  18. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #18
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kasheshe
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mavunde alihonga sana,ni haki yake alichopata
     
  20. a

    ambagae JF-Expert Member

    #20
    Sep 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si vizuri kuishi kwa mazoea kuna wakati ikilazimu unabadilika hivyo sidhani uliyosema yana tija. Subiri uone
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...