Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchafu ni hulka au tabia?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ustaadh, Oct 29, 2009.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2009
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumezuka tabia ya wananchi kutupa taka mahali popote (mfano kando ya barabara) na tunaona ni jambo la kawaida. Hakuna anayejali kwani tunachukulia kuwa si jukumu letu. Nani alaumiwe na kitu gani kifanyike kuondoa kadhia hii?
     

    Attached Files:

  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Si hulka. Ni tabia. Usafi unafundishika.
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mijitu mingine ni michafu by nature
     
Loading...