Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubunge Igunga: CUF waiomba NEC kuongeza kiwango cha Matumizi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amani Nyekele, Aug 14, 2011.

  1. Amani Nyekele

    Amani Nyekele Senior Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 157
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chama cha Wananchi CUF kimemuomba Msajili wa Vyama vya siasa nchini kuongeza kiwango cha matumizi ya kampeni kwa kila chama kufikia TSH. milioni 80 ili kufanikisha kampeni zao.

    Source: Star TV habari saa 2 jioni.

    MTAZAMO WANGU:
    Pamoja na juhudi hizi za wapinzani Ukweli ni kuwa Wapinzani hawana chao Igunga kwa kuwa CHADEMA watagawa kura kwa ulafi wao wa madaraka na kukipa CCM ushindi wa kishindo. Ni vema CHADEAMA wakamuunga mkono mgombea wa CUF ambaye ana mtaji mkubwa wa wapiga kura Igunga kama walivyofanya NCCR Mageuzi.
     
  2. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CUF Walishaachiwa nafasi hyo na CDM 2010 ila hawajafya lolote, hatuwezi kufanya upuuzi kuwaachia tena
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kila mtu atakula kwa urefu wa kamba yake.vyama vyote vishindane tu.
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    CUF wanahangaika

    CCM wapo kwenye 600M, almost all of it in "informal" way

    wacha wabaki kama nyumba ndogo tu
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Leo NCCR Mageuzi wametangaza kutosimamisha mgombea Igunga kwa kuhofia kuzigawa kura za wapinzani.
    Hongera zenu NCCR Mageuzi
     
  6. Gwota

    Gwota JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu hawa NCCR wasitundanganye eti wanatakia mema upinzani, Km kweli wana malengo mazuri na upinzani MBATIA akafute kesi aliyomfungulia mdee, Sio igunga wanataka kudumisha upinzani halafu Kawe wanataka kuzamisha upinzani, Hii ni akili au matope? sisi tuna akili timamu sio km wao
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ukiwa unaleta mada wakati akili umezishuti upande mmoja huwezi kuona upande mwingine, tunavyojua CUF na CCM ni washirika kwa hiyo waangalie wasije kugawana kura wakaiacha Chadema ikipeta.
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mara nyingine ni bora wapinzani ktk masuala ya kuiondoa CCM madarakani wawe wanaungana hii itawasaidia CDM inaonyesha hawana mizizi Igunga So it is better wawaunge mkono CUF.
     
  9. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuunga mkono cuf ni km kunga mkono ccm,huwez kutazama vitu 2 tofaut kwa kutumia macho yako 2
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kuungana ni ujinga kwani lini wao watapata mizizi Igunga hata kama NCCR wangekuwepo sawa tu kila chama na mipango yake kwani kwenye uchaguzi mkuu CDM ilisaidiwa na nani, huwezi wewe kila uchaguzi ukategemea kuungana utakomaa lini na kujitegemea, washaurini CUF waungane na CCM watanyang'anya kura.
     
  11. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    mnyampaa nyekele umehama lini ccm?

     
  12. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,592
    Trophy Points: 280
    kwa maoni yako unapenda ccm ishindwe igunga au unauhadaa uma usijue kuwa ccm na cuf dugu moja matumbo tafauti eh! nina mashaka na uwezo wako wakuchambua mambo.

     
  13. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    kuunga mkono CUF ni kuunga mkono CCM B! Na hii inapaswa kuwa mbiu ya kampeni ya CHADEMA wawaambie wana Igunga; CUF ni CCM chanda na pete, kama wanataka kubadilisha CCM basi wasichague CUF na CCM waana ni mtu yuleyule!
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CUF,CCM,CDM, kila mmoja anajifanya jimbo la Igunga lake, muda si mrefu tujajua
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hawajatuambia ukweli...hata wangegombea wasingepata hata kura 100.
     
  16. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdm hawawezi kuungana na vyama vingine hii ni kawaida ya chadema kwani mmesahau sifa hiki chama 1 ubinafsi, 2. ubaguzi, 3. ukaskazini, 4 udini, uchaga,
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    pumba umba pumbaaaaa...........cuf si ndio ccm b?wabunge wa cuf wanafanya nn bungeni?majimbo yao yote yarudiwe uchaguzi ..alahhh
     
  18. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    CUF na CCM waliungana wakawa madarakani, CUF sio chama cha upinzani....nadhani ungesema CUF waiombe CCM iwaachie maanaa ndio wenye ushirikiano. Acheni hayo mambo ya kulaumu CDM; wanafanya siasa kadiri ya sheria na utashi wa chama...sio mtu unaibuka na mawazo yako leo unataka CDM wayafuate!

    I guess, I sound like a Chaga..Lol!
     
  19. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    UBINAFSI NI SERA YA CUF,UDINI WABUNGE WOTE WA CUF,NI MUJAHIDINA,UKABILA NI UPEMBA TUPU,KVANZIA 1995 .MTAWAAMBIA NINI WATZ WENYE AKILI. SLAA KAPATA KURA MORE DHAN 2 M .IDADI ZA KURA ZA CUF. PEMBA NA UNGUJA HATA ZA WAISLAAM WA MTWARA NA TANGA HAZIJAFIKA NUSU YA KURA
    ZA DR .
     
  20. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CUF wamegawa hela Igunga zimewaishia sasa wanaomba zingine tena, inabidi waende wakakope CCM.
     
Loading...