Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubishi.....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ELNIN0, Mar 23, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Basi bwana.....
    Wapenda ligi watatu walibishana kuwa nani amekubuhu kwa ubishi kati yao......

    Wakaamua kila mmoja ahadithie ubishi alomfanyia mkewe ili wapime nani kubobea zaidikwenye hiyo fani.

    Mbishi 1 akasema:
    Mi siku moja nilivyokuwa nje ya nchi nilimpigia mke wangu simu usiku kafungua simu hakusemahaloo...kulaleki! na mimi nikakaa kimya sikuongea mpaka alfajiri wakati simu ilikuwa wazi.

    Mbishi 2 akatia:
    Mbona hiyo cha mtoto, mi siku moja nimerudi home nikagonga mlango mke wangu akaufungua lkn hakusema karibu mume wangu...aliniangalia tu...nikaona analetamadharau! sikuingia ndani nikasimama hapo hapo mlangoni mpaka asubuhi...huyoo nikatimua zangu job.

    Mbishi 3 akaunganisha:
    Hiyo nayo mbona cha mtoto tu, mi mke wangutulipooana alikuwa anaona haya kunigusa... ananidengulia eti! na mimi sikumgusa na mpaka leo hatugusani.

    Mbishi 1 na 2:
    Aaaaaaaah faza! acha usanii, nyie si mna watoto wawili lakini?

    Mbishi 3:
    Na hao watoto sijamuuliza kawaokota wapi... kwani mi nataka mchezo, ala!.


     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,654
    Likes Received: 3,958
    Trophy Points: 280
    Abunuwasi huyu..namkumbuka sana!
    Asante mkuu kutukumbusha...
     
  3. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bonge la **** huyo.... eti mbishi mpaka haulizi wanatoka wapi
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hawa walikuwa na mapepo..
    Kikawaida haiwezekani
     
Loading...