Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ubabe huu wa serikali unakaribisha vita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, Jun 27, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha kiongozi wa jumuiya ya madaktari bw. Ulimboka kupigwa na watu wasiojulika wanaosadikiwa kuwa wameagizwa kudhoofisha mgomo wa madaktari kunaashiri kila idara ioneshe ubabe wake wa kutatua migogoro.
     
Loading...