Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uamsho,Necta na Sensa Je Serikali imeshindwa kuwa intergrate Waislamu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sideeq, Jun 16, 2012.

  1. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnakaribishwa kuijadili hoja!
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,050
    Likes Received: 948
    Trophy Points: 280
    am regrouping.
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hoja gani??
     
  4. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    madai ya waislamu hayaishi na hayatakuja kwaisha walianza na madai ya Yesu si Mungu, wakaja na madai mahakama ya kadhi kadhi, madai ya muungano, madai NECTA,madai sensa
     
  5. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sideeq umeandika kichwa cha habari peke yake ulitakiwa uweke maelezo zaidi ili watu waelewe cha kujadili.Na kichwa cha habari chenyewe umeongeza neno la kingereza ambalo wengi litawapa shida kwasababu pengine ndio neno husika ktk kujadili suala zima unalokusudia.Na vilevile unatakiwa uanze wewe mwenyewe kutoa mchango wako ambayo yatakuwapo pamoja ktk maelezo yako ili wajue upande utakaokuwepo,kumbuka kunawanaopinga na wanaopendelea kuhusu suala zima la Uamsho,NECTA na Sensa kwa sababu zao ambazo watajieleza wenyewe.
     
Loading...