Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz yetu maisha magumu lkn viongozi wanasafiri nje na group la watu 40 hasara/faida ya nani?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Chamkoroma, Jun 2, 2011.

  1. C

    Chamkoroma Senior Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa wangu nandugu zangu, maisha yetu yalivy magumu lkn utashangaa viongozi wetu hawaoni ugumu unaowatesa wa TZ kwa ujumla je, tutafanyaje ili waone kuwa kama kuna ulazima kusafiri kwenda UK& US na watu basi wawe watatu hadi watano, lkn watu wengi na wote wanapata first Class haya maisha tutafika?
    najua baadhi mtasema ni umbea lkn Dr. Bilal anasafiri jiulize watu arobaini kwenda nao nje kwa faida ya nani? je wananchi wanaumia kiasi gani kwakuwasafairisha watu hao, gharama nani ataichukua?
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    gharama tutazilipa mm na ww kwa kodi zetu
     
Loading...