Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz flyover

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, May 16, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    KAMA HUJAFIKA SHIKILANGO ROAD TAFADHALI WAHI UJIONEA FLYOVER NA TRAIN MPYA HAPA NAKUONJESHA KWA UCHACHE TU:mod::mod:
     

    Attached Files:

  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tiombe Mungu ifikie hapo!
    Na hii ni mojawapo ya ahadi za ******!
     

    Attached Files:

  3. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thubutuuuuuuuuu!!!!.....Kusadikika eeh?!
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ahadi za kula muhogo ikulu kwa mshahara wa MILIONI SABA? 7.5 millions? DR. SLAA
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ahahahahha! ni kichekesho tu...
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndoto zingine kwa tz, sijui!!
    [​IMG]
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Impossible,tuote ndoto za mchana tu.
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ni ndoto ni ndotoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  9. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Watanzania tumezoea kudanganywa na serikali iloyopo madarakani............sijui.....
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wamevunja nyumba ngapi za wadau sinza? mbona sijasikia kelele za fidia na injunctions zikiwekwa mahakamani mpaka fedha za mradi zinahamishiwa sehemu nyingine??!!!!!! funny country, full of fantasy and silly imaginations!
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kama naota hivi!!!
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    May 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Sioni chochote cha kufurahisha katika hiyo picha; chaos!
     
  13. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #13
    May 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama wenzetu wa kenya wameweza kuanza kutengeneza flyovers, sisi kwa nini tushindwe? Kitu cha kwanza cc watz tunachotakiwa kukifanya ni kuwang'oa wafisadi woote kwanza serikali, hata kama ni kwa style ya MISRI au MISRATA! then from there I assure U, tutafika.
     
  14. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #14
    May 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mpaka mafisadi watoke madarakani.
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Tuendelee kuota tu hizo ndoto za mchana lakini ni wazi hilo halitawezekana katika inji hii may be baada ya generations 100 zijazo.....co mambo madogo hayo!
     
  16. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Watanganyika acheni kukosa imani hivyo.

    Mkulu ameshasema kwamba atajenga hiyo flyover hapo Ubungo kabla hajamaliza muda wake (2015), mpeni muda bado anao wa kutosha kutimiza ahadi hizi halafu mbaki midomo wazi.

    lol
    Naotaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye ***** uliandika m-kwere nini?
     
  18. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    reli ya chini tu imetushinda, tutataweza hizi za juu na umeme wa nyukilia?
     
Loading...