Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tz First Lady amewasaidia vipi walimu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Feb 28, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First lady Salma Kikwete a.k.a Mama JK alikuwa mwalimu wa Mbuyuni shule ya msingi wakati JK alikuwa waziri.
    First lady Salma Kikwete anayajua matatizo ya elimu na walimu kwa ujumla.
    Je ametoa msaada gani kusaidia eneo hili muhimu.
     
  2. Mlenge

    Mlenge Verified User

    #2
    Feb 28, 2010
    Joined: Oct 31, 2006
    Messages: 341
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yeye ni mke wa Rais... si Waziri wa Elimu.

    Doubtful if she is in a position to change anything even if she wanted to.
     
  3. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kwanini asitumie tactics za mama Mwinyi kum influence mzee au mama Kibaki?
     
  4. w

    warea JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa wilaya aliyewacharaza walimu viboko alifukuzwa kazi mara moja. bila shaka alitetea haki za walimu
     
  5. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli mama jk tusaidie walimu wenzako,tumechoka????
     
  6. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2010
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuna wakati alitaka kuwasaidia advance ya mishahara toka hazina, bahati mbaya ilipohamishiwa wilayani, ikashindikana! Labda anajaribu utaratibu mwingine!!
    Lakini jitihada zake za kupambana na akina "Fataki" yaweza kuwa zaidi ya waalimu!!
     
  7. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    I wonder kama anaweza kufanya lolote. Anaweza kufanya very liitle kupitia Jumuiya ya wanawake, au akiwa mjumbe wa NEC, lakini sio kama mke wa rais. Ni public figure lakini hana public office, tusimbebeshe kazi ambayo ni kubwa kuliko uwezo wake. What happen to Waziri Sitta ambaye alijihusisha sana na masuala ya walimu kabla ya kuwa waziri wa elimu? Isn't she in a better position to hep than Mr President's wife?
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Labda vyeti yake naye vilikuwa feki. Lakini jiulize kuwa kiongozi kama Mama Sitta ambaye aliwahi kuwa Rais wa chama cha walimu amewasaidieje walimu? Tena JK kwa kuona hilo alimpa wizara husika hapo mwanzo na kubadilishwa kwake ni daliloi ya failure kule je alisaidia walimu kipindi hiko? I do doubt
     
  9. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    first lady huwaga anajitahidi sana ku attend sherehe za walimu wenzie mara kwa mara, either kama wana kitchen part au send off au hata mambo ya kipaimara na ubatizo wa watoto wao..
    i guess she has been of great help to them manake mara kwa mara unapoona msafara wa huyu mama unapita jua kuwa alikuwa kwenye functions za namna hii kwa mashoga zake.
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mawazo ya nasare skuli haya........................
     
  11. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    I do not want the wife of a Tanzanian president ( any president) to influence policy through tactics.
     
  12. M

    Magezi JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2010
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mama kikwete amejitahidi na sasa amejenga shule ya wasichana yatima na wenye matatizo mengine. Je, mama mkapa na EOTF yake walifanya nini??
     
  13. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160

    Kwani alipoanzisha kale ka Ngo kanachosaidia wanafunzi wakike na hasa wanafunzi walioathirika na ukimwi, yeye alikuwa waziri wa elimu?
     
  14. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    duh nikafikiri FirstLady wa hapa JF.
     
  15. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #15
    Mar 1, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hajafanya lolote na WAMA atamuachia nani?tangu amekuwa Firstlady sijawahi kumsikia popote akitetea walimu.
     
Loading...