Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Twiga Stars wamnadi JK Washington

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Aug 11, 2010.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kule kwa Michuzi naona hawa watotio wamwvishwa T-shirt za JK wakiwa ziarani pamoja na amtron wao Rahma Al-Kharoos....hii ni sawa jameni?
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Picha zimenishinda kuleta hapa....
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    :confused2:
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Zile Tshirt zinamwonyesha JK akiwa amebeba kombe la DUNIA. Na zimeandikwa Karibu kombe la Dunia Africa. Sasa sioni hapo uhusiano na kampeni au kumnadi. Labda ungesema zinalinadi kombe la dunia.

    [​IMG]
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    mBONA UNAJIONGELESHA, UNAJIULIZA NAKUJIJIBU MASWALI WE MWENYEWE?
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kwanini
    1.Manjano na kijani(background)
    2.Picha ya JK na sio kombe la dunia tu
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwanza nigongee thanks kwa kukuwekea picha, halafu hayo maswali uyajibu mwenyewe. Mimi sioni kabisa uhusiano wa picha hizo na kumnadi Kikwete. Njano ni rangi mojawapo ya bendera ya Taifa, hata kwenye background ya hizo picha kuna bendera ya taifa. Halafu Kikwete ni Rais wa Taifa la Tanzania na Twiga Star ni timu ya Taifa. Sasa wengeweka kombe la Dunia peke yake lingehusianishwa vipi na Tanzania? Na hatujawahi hata kushinda kombe la Africa? Wewe inaonekana una yako sasa.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    labda hii njano na kijani imemtisha jamani anyway tutawatumia za kibuluuu wavae polen kwa waathiitika wa rangi za ccm
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    jamani nimependa pozi la dada mmoja amefumba macho uku kasimama kama amelambaaaaaa bobannnnnnnn majaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Haya tuufunge mjadala sasa......vote for him
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    mwenyewe mwenye mwenyewe tena nasema matusi ya nguoni sipendi mwenzio
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Huyu matron alishahusishwa hapo siku za nyuma na msuala ya ndoa hapa jamvini...sasa nikaunga na hizo T-shirts...mmh
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rahma Al-Kharoos huyu mdada anasubiri ubunge wa kuteuliwa na raisi maana kwenye kura za maoni sikumsikia.
     
  14. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bila kuwa biased, tishirt hizo hazikustaili kuvaliwa kwa safari ya nje ya nchi. kombe la dunia lilikuwa linakaribishwa TZ sasa inahusika vipi na safari ya USA??? Ni umbumbumbu wa waandaaji vazi la wasichana hao tu.

    Bora wangevaa T-shirt zikimuonesha rais na mambo mengine ya kwetu ambayo hata siku wageni hao wa huko wakitaka kujaa Bongoland basi watarajie kuyaona lakini si vinginevyo.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mnaona...mambo yanaanza...utamu kolea
     
  16. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    YES MKUU.
    Ni sawa kabisa, Bora hata wangevaa zilio na picha za kitalii either Mt. Kilimanjaro na hata picha za wanyama pori !!
    Huo ni ulimbukeni kuvaa picha ya Rais na Kombe la dunia sasa huko USA wanatangaza nini ????
    kwani 2018 TZ wapo kwenye orotha ya kuandaa WC ??? Pumba kabisa !!!
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu mama aliyewapekeleka Twiga Stars marekani yuko sawa sawa kinoma

    [​IMG]
     
  18. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Ushamba kweli, watu hawa angalau wangevaa fulna zinaonyesha mlima Kilimanjaro na mbuga za Serenegti au Beach za Zanzibar ingakuea ni namna ya kutangaza Utalii. lakini sasa picha ya Kikwete kiwa ameshika kombe la dunia ambalo liko spain na halina uhusiano wowote na Tanzania ni ujinga usiosameheka.


    Hapo siyo kumnadi Kikwete kwa sababu watu wa washington hawapigi kura, kufanya hivyo ni ama kujikomba kwa JK au ni ujinga tu.
     
  20. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inaelekea mambo ndio hayo mkuu ; huyu bibie anaweza kuwa mbunge wa Ikulu kwani hata mgodi wa dhahabu nasikia kisha pewa kule Singida, kwa hiyo mambo unayosema yanawezekana kabisa; Bingu WA Muthalika huko Malawi na Museveni wamekwisha onesha njia ya wamama kuwa ndani ya Cabinet!!
     
Loading...