Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tv imetoa moshi

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by the locksman, Sep 11, 2012.

  1. the locksman

    the locksman JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 573
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    nikawa naangalia mpira juzi ijumaa,nikaona tv yangu inatoa moshi mkubwa kupitia matundu yake pembeni.nikazima haraka,kufuatilia tatizo nikagundua kwenye transformer tunayotumia, neutral ikawa imekatika ina maana voltage ilikuja kubwa.
    niliiwasha kesho yake ikawa ina behave vibaya picha imeharibika inacheza kama mawimbi ya maji inaenda kushoto na kulia,pia kuna mistar inapita chini kwenda juu na muungurumo kwenye spika.
    nauliza kitu gani kimepata tatizo,ni HITACHI CRT flat mbele.msaada wakuu.
     
  2. kejof2

    kejof2 JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    k2 cha Arusha
     
  3. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole kwa Mkasa Toka CCM......MPELEKEE FUNDI MTAALAMU WA TV AIKAGUE KAMA INAWEZA KUPONA.AKISEMA HAIWEZEKANI UZA KAMA Chuma chakavu Kisha Nunua Mpya.NINAYO MOJA IPO KWA FUNDI ZAID YA MWAKA BILA MAFANIKIO
     
  4. 1

    19don JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    peleka kwa fundi tu , wewe mwenyewe unajua kama imeungua hakuna mbadala wa hiyo ,
     
Loading...