Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuzungumze watanzania linatuhusu sote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfukoz, Feb 28, 2012.

  1. m

    mfukoz Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wapendwa Watanzania, hasa Wataalamu wa sekta ya Ardhi: Town Planners, Surveyors, Land Officers, Valuers, Estate Agents. Mbona tumekaa kimya wakati Ardhi Yetu Tanzania inaumia na kuumizwa?

    Ardhi inaumia na watu wake wanaumia. Madaktari (wataalamu tumekaa kimya!) Tuanzishe sasa Hospitali ya Ardhi. Tutibu maradhi na tuwasaidie wagonjwa wa ardhi ambao ni wengi mno. Watu wanapigana, wanakufa kwa shinikizo la damu, wanahamishwa, wanapewa fidia isiyo halali. Viongozi wa serikali wanadanganywa na wanapewa ushauri wa kitaalamu usio sahihi!

    Wengine wakikaa kimya sasa nani ataongelea Ardhi Yetu Tanzania.. Tujadiliane na turekebishe hali ilivyo sasa. Kwa kweli hali ni Mbaya Sana. Vikao na Makongamano hayajatoa msaada wa kutosha. Wewe wasemaje? Tuzungumze.
     
  2. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nikupongeze mfukoz kwa kuliona hilo,kama kuna Bomu la kuwauwa watanzania wengi na
    serikali haijali iko kimya ni suala la ardhi,wageni wanaingia kweny vijiji na kuwadanganya viongozi wa vijiji
    kwa pesa kidogo na wanawapa maeneo ya mashamba ya wananchi kwa majina ya uwekezaji na kwa
    sababu ya hali mbaya ya kukosekana kwa haki kwenye nchi yetu wananchi hawana kwa kukimbilia.
    Hapa mjini tu kwenyewe ni tatizo kubwa, mfano mzuri ni eneo la Kinyerezi manispaa ya Ilala waliamua
    kuingia kibabe kwenye eneo ambalo tayari limeendelezwa na wananchi wanaishi na kudai kuweka mradi,
    bila kufuata sheria yoyote ya upimaji wa ardhi wala kulipa fidia na kutaka kupora maeneo ya wananchi ili
    kuwauzia wenye pesa,mpaka sasa kesi bado iko mahakamani.Ni kweli itafika wakati Watanzania wataishi
    kama wakimbizi kwenye nchi yao.Na hakuna mtu anajali juu ya hilo.
     
  3. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,041
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    bado natafakari ili nije na mchango wenye mantiki,hongera mtoa mada kwa kuanzisha hii thread.
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Tatizo ni sheria inayompa Raisi dhamana ya kuwa Ardhi yote Tanzanai ipo mikononi mwa Raisi. hivyo kwa kutumia kipengele hicho ndio Wajanja wanachukua ardhi kwa manufaa binafsi na kuwadhurumu wananchi.

    Kikubwa ni sheria ile ibadilishwe.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watanzania wenyewe wamelala hata ukiwaamsha wanakuona **** na uko kwa maslahi yako
    yako mengi hata mgomo wa madaktari kiuhalali tulitakiwa tuwaunge mkono ili serikali ipeleke
    vifa mahospitalini iwe rahisi kwa ma-dr kufanya kazi ya kututibu na tupate vifaa vingi sehemu moja;
    unaweza kukuta x-ray machine iko ocean road hosp wakati hakuna hosp yote ya serikali inayo labda muhas
    ambayo huaribika mara nyingi,mf.mwingine hata wale wanaharakati waliokamatwa hawakuwa kwa maslahi yao
    kwa kuwa wengi wao uwezo wa kutibiwa sehemu yoyote wanayo lakini hakuwa wa kuwasaidia!
    JIULIZE ile nguvu ya waziri tibaijuka imeshia wapi????...........sheria za tz ziko mokononi mwa wachache!!!
    sikukatishi tamaa ila unaotaka kuwasaidia hawajitambui!!!
     
Loading...