Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuwekane sawa kwa hili jambo jamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by manchester, Oct 21, 2010.

  1. manchester

    manchester Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    .....Tumeshuhuda kulipuka kwa wasikilizaji weni kwenye kampeni ya Uraisi kwa idadi kubwa ya watu ila Ndugu zangu, Kaka Zangu, Wakubwa , Zangu , wadogo zangu na wanangu naomba tuwekane sawa jambo moja ...Kulipuka tuu kwa wingi wa watu kusiwe kwenye kampeni tuu Tuhamasishane na kupiga kura ili tulipuke kwa wingi tukapige kura mpaka kieleweke kwani when the margin results itakapokuwa kubwa na wizi wa kura pia hautakuwepo ila Results margin ikiwa ndogo ndio hapo jamaa wanapopata muda wa kucheza na matokeo..HIMA NDUGU TUKAPIGE KURA KWA MANUAFAA YA TAIFA LAKO NA KIZAZI KIJACHO KIACHWA NA MISINGI BORA YA UTAWALA.....MWEMIZI JAMAA YAKO NDANI YA KOO YAKO (MKE, WATOTOA , BABA NA MAMA, SHANGAZI MJOMBA, BIBI NA BABU NA RAFIKI YAKO JIRANI YAKO WA KARIBU NA MBALI WOTE HIME HIME TUAKAPIGANE VITANI TAREHE 31) NA HATA JIRANI YAKO ALIYEKATAA TAMAA LAKINI AKIWA NA TAMANIO LA UONGOZI BORA AKAPIGE KURA KWA KUFANYA HIVYO JAMAA WATASHINDWA KUCHEZA NA MATOKEO MWAMBIE KURA YAKE NI MUHIMU KATIKA KUCHEZWA KWA MATOKEO HAYO CHA MSINGI AKAONGEE WINGI WA KURA JAAMA WASHINDWE KABISA KUCHEZA NA MATOKEO.
     
  2. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It begins with you. Amka kapige kura tarehe ikifika.
     
  3. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    IMETULIA HIYO NAKUUNGA MKONO:A S thumbs_up::A S thumbs_up::A S thumbs_up:
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    hapo umesema sasa!
     
  5. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni jambo la kufurahisha safari hii asilimia kubwa ya watu wanatarajia kupiga kura hasa vijana, juzi nilikuwa nyumbani kwetu kijijini nilifarijika sana niliposikia vijana wakisema safari hii lazima tupige kura
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    great , take action now
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda Manchester ila kiswahili yako kama kongo? Burundi? But its very important tukapige kura. Welldone.
     
Loading...