Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tutazuia Sensa mahakamani na kwa maandamano ya amani - Sheikh Ponda Issa Ponda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Jul 24, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Siku ya Agosti 26, iliyopangwa kuanza hiyo inayoitwa sensa, Waislamu tumejipanga kufanya maandamano makubwa ya amani nchi nzima kupinga misingi dhuluma dhidi ya Waislamu…tutatoka nchi nzima ili ulimwengu washuhudie idadi ya Watanzania ambao hawakushiriki kuhesabiwa," alisema Ponda.

    Alisema kumekuwepo na takwimu mbalimbali zinazokinzana kuhusu idadi ya Waislamu na Wakristo, huku akiishutumu serikali kwa kufumbia macho takwimu hizo zikiwemo zilizopo kwenye tovuti ya Kanisa Katoliki, Bodi ya Utalii na Idara ya Uhamiaji.


    MY TAKE

    Bodi ya utalii na Uhamiaji? hapa TAKWIMU zingalionesha waislam wapo wengi .JF pasingalika, Chadema, mapadri, maaskofu bungeni pasingalika

    source: Nipashe
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa anataka mshiko na ubwabwa ili akae kimya.
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,214
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    Huyu mbwiga safari ya kurudi kwao Burundi imeshawadia.
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa watu wanafikiria kutumia nini?? Baseroot yake itakuwa very poor! Pathetic, badala ya kuandamana kuhusu nssf na pesa zetu, anaandamana kuhusu dini! Aaarrrrgghhhhh!
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wacheni msiwe watu wa ajabu ,katika mgomo wa kugomea sensa ya mwaka huu hao sio wa mwanzo ,kuna watu kibao wamegomea ,kuna wakulima kuna waliokosa vyandarua kuna waliokosa madawati ,imegundulika ahadi za sensa na bajeti hazina tofauti.
     
  6. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu ni majuha,badala waandamane kupinga sheria ya kifisadi ya nssf 55-60 wanaandamana kwa vitu nonsensi ningekuwa polisi ningewatwanga live bullet
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mimi Sijamuelewa Sheikh Ponda anasema watazuia sensa mahakamani. Je ni kwa vipi? Ameweka Court injunction?
     
  8. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,770
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Waislamu wa ukweli hatupingi sensa, wanaopinga wote ni Wehuuuuuuuuu
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    my take;
    Kichaa ni taaluma!
     
  10. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tusihukumu mawazo ya watu. Kundi hili ni sehemu ya jamii ya watanganyika. mawazo yao yasipuuzwe, bali yafanyiwe kazi. ama sivyo, tutalifanya jeshi lenu liwe jeshi la kupambana kila siku. nahofu, kwa jinsi ya muundo wa jeshi lenu ulivyo, damu inaenda kumwagika. Mungu apishe mbali, wakubali kuhesabiwa. TII SHERIA BILA SHURUTI!!!!!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,465
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh sina ch akuongeza mie ila wametangaza kuwa ni kuvunja sheria za nchi ukikataa kuhesabiwa ( ndio kwanza nimesikia juzi)
     
  12. M

    MTK JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,830
    Likes Received: 1,554
    Trophy Points: 280
    Mwanauamsho huyo si ajenge hoja na sio kusumbua watu! kwani ukiambiwa waislamu ni wengi kuliko wakristo ndio mtachukua kazi za kitaalamu bila kwenda shule?! hazitolewi kama tende zile ni kitabu Ponda!! huwezi kumtoa mtu madrasa ukampa udaktari, usiwe zuzu Ponda mkuu wa nchi ameshatoa tamko utapondwapondwa Ponda!! wingi au uchache wa waumini sio hoja tanzania is a secular state; serikali haina dini kwa hiyo haiwezi katu kufanya zoezi la sensa kwa misingi ya madhehebu, serikali haina haja ya kujua madhehebu ya wananchi wake bali inaheshimu na kuulinda uhuru wao wa kuabudu hata kama ni kuabudu ng'ombe Ponda
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    watu wengine bwana sijui vichwa vyao vina nini....

    hata wakiambia kuwa waisalamu ni 99% inawasaidia nini?

    basi bodi waandike 99% ni waislamu ili waridhike.....

    badala ya kujenga shule na hospitali, kuandamana kushinikiza huduma za umeme na maji, miundombinu...wanaandamania sensa....

    au ndo mbinu za kutafuta mpunga hizo?

    kwa nini na wao wasifungue tovuti yao wakaandika 101% ya watanzania ni waislamu?
     
  14. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,525
    Likes Received: 653
    Trophy Points: 280
    Mwembechai haikutosha? Tunayo matatizo mengi tu ya kushughulikia kuliko kupoteza muda na illiterates wachache.
     
  15. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeongea na waislamu kadhaa ambao wamekwenda shule vizuri wanasema Sheikh Ponda hana point katika hili la kugomea sensa!! Ukijaribu kuangalia Hoja yake unaona kabisa ni ya kutumia nguvu zaidi kuliko akili. Tatizo watu kama hao hawaambiliki kabisa, utakuta anaongea hadi povu lamtoka mdomoni!! No reasoning at all!!

    Popote ulipo jaribu kufanya assessment ndogo tu kwa kuongea na waislamu wanaopinga sensa na wale wanaounga mkono utaona mwenyewe wale wanaokataa sensa elimu "dunia" yao ni ndogo kuliko wale wanaosupport!!

    Mimi sina ugomvi na watu kwa sababu eti ni wa dini flani bali huwa napenda tuangalie HOJA
     
  16. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    wanataka OIC wakati hawajui OIC ni tawi la vatican (THE ROMAN EMPIRE)
     
  17. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu mbona wakristo wanfanya sensa yao makanisani wao wanashindwaje kufanya misikitini?
     
  18. m

    muchetz JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwa wanaodai hiyo habari ya dini kwenye sensa naomba kujuzwa. Shida ni ipi?
    1. Kujua idadi ya wakristu
    au
    2. Kujua idadi ya wasio waislaam

    Maana kuna watanzania ambao si waislam na wala si wakristu. Wapagani kwa mfano.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    my take yako ni upuuzi
     
  20. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ndio matatizo ya kukosa kazi za kufanya.Inabidi tufufue ile sera ya uzururaji ili hawa wote wakamatwe wapelekwe kwenye yale mashamba ya "nguvu kazi"
     
Loading...