Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tusipumbazwe! Makada wote wakuu wa CCM, mawaziri n.k. hutembea na bastola

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Zak Malang, Nov 8, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Msidanganyike, makada wote wakuu wa CCM wakiwemo wabunge na mawaziri hutembea na bastola -- na hii imekuwa hivyo siku hizi kutokana na hali ilivyo.

    Tatizo ni kwamba wanapokamatwa kwa kosa lolote lile, wakikutwa na bunduki huwa haitangazwi kama vile ilivyokuwa kwa Rage.

    habari ndo hiyo, kwa hiyo bastola ya Dr Slaa si kitu cha kustua, ila tu kama angeiionyesha kwa kuivaa kiunoni kama vile Al Shabab Rage, au kuifytatua mbele za watu kama vile AlQaida Aeishi.

    Daim
     
Loading...