Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tuseme Ukweli - Kikwete aliiba kura kwenye uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Solomon David, Dec 29, 2010.

  1. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ya nini kupiga mzunguko wa kichaka (hit around the bush)?

    Waliyofanya ccm kwenye chaguzi za meya Arusha na kwingineko, ni kivuli tu cha yale waliyofanya mwezi november mwaka jana.
     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Na kama pamoja na uchakachuaji waliishia 60% ujue walikuwa wamepigika vibaya sana.
    Hawana dhamiri ndio maana wataendelea kuyarudia hayo kila wapatapo nafasi.

    Kama tunatakia taifa hili mema kwa vizazi vijavyo basi tulio hai leo tudai mabadiliko ya kweli (katiba mpya) kila mmoja kwa nafasi yake.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa ni africa, tafadhali!
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mzee leo umeamka na mkulu eh, umejaza topics kuhus mkulu..mpaka tunakushtukia kwamba una jambo wewe
     
  5. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    of course nina langu jambo na wezi wooote duniani.
    Sina huruma wala simile na wezi na majambazi wa aina yoyote ile.

    Au wewe unaonaje?
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    posible aliiba kura.
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [FONT=&quot]Madrasah dīniyyah wewe![/FONT]
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    natamani kujua maana yake.
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Umenena mkuu. Ndivyo ilivyo.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Inawezekana aliiba au hakuiba ila kitendo cha kucheleweshewa matokeo ilitujengea hofu ya mazingira ya wizi.
    Yaliyopita si ndwele...
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Unaweza kugoogle ndugu!
     
  12. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  13. m

    mpendakula New Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Jun 22, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3

    Wakati hivyo vyama vingine vinaibiwa kura wao walikuwa wapi?
     
  14. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapi
     
  15. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila mara oohhh CCM ushindi ni lazima daima, kumbe wizi mtupu!!!
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hizo asilimia 26% zenyewe kaiba siyo bure..tutafanya uchunguzi zaidi
     
Loading...