Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tupigeni kura, wakichukua uongozi kwa nguvu ya dola hatutajuta

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ntemi Kazwile, Oct 8, 2010.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Serikali ya Kikwete inaonyesha kila dalili za kuibaka demokrasia kwa kutumia nguvu ya dola. Ninayaona haya kutokana na matukio ya hivi karibuni.
    • Tamko la jeshi la wananchi (JWTZ) - hii ilikuwa na lengo la kuwachonganisha wapinzani kwa wapiga kura wasiokuwa na uelewa wa kutosha hasa wa vijijini kuwa ni wagomvi na wakipewa nchi wataitumbukiza katika migogoro kama walivyo majirani wetu.
    • Tafiti zisizokuwa na kichwa wala mkia - Matokeo ya utafiti yaliyotangazwa na REDET jana yana lengo la kuwakatisha tamaa wale wote wanaunga mkono upinzani kuwa wananchi wengi wa Tanzania bado wana imani na Kikwete na hivyo wao ni wachache sana hivyo kura zao hazitabadili matokeo ya mwisho ili wasipige kura, ama kura zikiibiwa wasishituke sana wajue kuwa waliowengi wanaunga mkono serikali kitu ambacho siyo kweli.
    • Taarifa za jeshi kuwa kuna dalili za kutokea machafuko zinaweza kutumika pia kuhalalisha kuwekwa amri ya jeshi kuwakataza watu kukaa jirani na vituo vya kupigia kura, hii itarahisisha wizi wa kura kwa kubadilisha karatasi za kupigia kura na kuwekwa zile wanazozitaka.
    Hata hivyo nawashauri wapiga kura wenzangu kuwa tupige kura kwa wengi wetu na tuwapelekee salamu kuwa hatuwataki, hata wakiiba nafsi zao zitawasuta kama ambavyo zimewasuta Zanzibar na kuanzisha serikali ya umoja wa kitaifa.

    Nawashauri pia kuwa tuzilinde kura zetu kwa njia ya kistaarabu ili kuwanyima fursa ya kuweka amri za kijeshi, hivyo kufanikisha zoezi la kuwatoa madarakani bila kumwaga tone la damu.

    Aluta Kontinua
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    CCM hawawezi kushinda uchaguzi kwa njia yoyote ile. Hii ni taarifa kutoka kwa Mwenyezi Mungu.


    Soma hizo karama takatifu na kuzirudia siku ya uchaguzi halafu tuone CCM inatokea wapi mbele ya Mwenyezi Mungu.
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona Plsalms inamistari 5 pekee, naomba uangalia na uundike upya mkuu
     
  4. Muadilifu

    Muadilifu Senior Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I wish kila mmoja angekuwa na moyo kama huu
     
Loading...