Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tundu lissu kufanya mkutano leo Arusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaffary, Sep 29, 2012.

  1. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Atakuwa kwa pamoja na aliyekuwa mbunge wa arusha bw. Godbles Lema eneo la mwanama.
     
  2. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Saa ngapi mkuu?
     
  3. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Chadema bila NMC ni sawa na kusema CCM bila Chamwino.
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Wanaweza kufunga viwanja vyote ila hawawezi kufunga mioyo yetu.
    NMC its a merely piece of land we dealing with people.


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  5. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfa maji haishi haishi kutapatapa, mwisho wa chadema arusha umefikia mwisho.
     
  6. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona CDM wame-concentrate sana Arusha? Kila kukicha mkutano Arusha! Maeneo mengine vp? I am just trying to be curious!
     
  7. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mfa maji haishi haishi kutapatapa, mwisho wa chadema arusha umefikia mwisho.
     
  8. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mtoa mada vip mbona unatoa habari nusunusu?

    Ni maandalizi ya kampeni za uchaguzi wa udiwani zinazo tarajia kuanza mapema hivi karibuni.
     
  9. N

    NO EXCUSE JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    KAMA ILIVYO CUF KUANZA NA KUPOPOLEWA MAWE? Nafikiri huo pia ni mwanzo wa aina yake kwa Cuf Arusha kwi kwi kwi kwi kwi.... ... ...
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo nyie wafuasi wa magamba ndio mtakuwa huku Arusha sasa hivi.?
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ndoto za alinacha hizi
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    CUF ngangari adui yetu ni CCM. Dont miss the target.
     
  13. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mtatiro:

    Mbona unakuja kwa kujificha sana? Kuwa wazi tu au mnataka kusingizia kuwa na hiyo mikutano inafayika kwa lengo la kuwahujumu?

    Wafa maji ni nyie ambao ni wapinzani wa upinzani nchini.hi haijawahi kutokea mahala popote duniani.
     
  14. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapana mkuu, sema sehemu nyingine wadau hawapo active kuleta update kama wana arusha.
     
  15. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Utasubiri sana wewe uwamsho
     
  16. u

    ureni JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lissu namkubali ni mpiganaji mzuri sana kaweza kutoa ukweli kuhusu udhaifu wa majaji wa TZ kweli nakukubali mkuu nani angethubutu...
     
  17. m

    maganason Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    we cuf ngangari!!!hiv mmetumwa na nan na ili iweje!!!??swali kwako lengo lenu kuchukua dola na kuitoa ccm iliyoshika dola au lengo lenu ni kushambulia wapinzan wenzenu!!!???Tumien akili kidogo tu!!!
     
  18. Jaffary

    Jaffary JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 729
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Naona watu ndio wanaingia ila idadi ya watu bado ni ndogo sana!
     
  19. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    ndoa yko na ccm inakupa jeuri....
     
  20. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,255
    Likes Received: 1,363
    Trophy Points: 280
    ndo wale walio olewa na ccm?
     
Loading...