Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunatafuta mawakala wa kusambaza crank box toka pande zote za nchi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by futikamba, Oct 5, 2010.

  1. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari JF,

    Napenda kuwajulisha kwamba tunatafuta mawakala kutoka pande zote za nchi kwa ajili ya kusambaza crank box.




    Crank Box ni jenereta ndogo ya mkono isiyotumia betri, mafuta ya taa/dizeli/petroli wala umeme wa jua/tanesco. Inatumia nishati yako (human power) kutengeneza umeme unaoweza kuwasha taa aina ya LED 3 kwa kuzungusha kwa muda wa dk 1 tu kisha kupata mwanga kwa:-
    • Saa 1 kama taa 3 zimeunganishwa
    • Saa 1.5 kama taa 2 zimeunganishwa &
    • Saa 2 kama taa 1 imeunganishwa.
    Faida zake ni:-
    1. Haina kabisa gharama za matumizi
    2. Ni ndogo & inabebeka
    3. Ni rafiki mzuri wa mazingira
    4. Waranti ya mwaka mmoja
    5. Tegemeo la maisha ni zaidi ya miaka 10
    Matumizi yake:-
    1. Shuleni kwa kujisomea
    2. Nyumbani kwa shunguhli ndogo ndogo
    3. Kambini
    4. Zahanati zisizokuwa na umeme.
    Kwa sasa tuna promosheni itakayoisha tar 30-Nov-2010. Bei ya promosheni ni TZS 15,000/= wakati bei ya halali ni TZS 35,000/=. Je si punguzo kubwa hilo!
    Tunawakaribisha wote wenye nia ya biashara na sisi.

    Tupo Mbezi Beach - Samaki karibia na hoteli ya Gates of Paradise.
    Unaweza kuwasiliana nasi pia kupitia 0715 997688/ 0785 997688.



    keyholders.JPG
    CRANK BOX KWA MWANGA BORA NA WA KUDUMU...
     
  2. A

    Ashangedere Senior Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo taa tatu zinaweza kuwekwa kwenye vyumba tofauti tofauti? yani kila taa na chumba chake?? je mwanga wake unatosha kuweka kama taa ya nje?? halafu baada ya hiyo dakika moja naweza kuchaji tena ikaendelea kupiga mzigo??
     
  3. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hi Ashangedere,
    Hizo taa zinafaa kutumika kwa kila chumba, lakini kwa nyumba kubwa za mijini taa hizi ni ndogo sana. Zimetengenezwa kukidhi mahitaji ya taa za watu wa vijijini au rather wale wanaotumia koroboi, kandili na mishumaa. uwezo wake ni wa kumulika chumba cha futi 10X10, haziwezi kutumika kama security lamps.
    Baada ya dk 1 ya kuchaji unaweza kupata mwanga kwa either masaa 2, 1.5 au 1. rejea maelezo yangu hapo juu.

    Nashukuru kwa ushirikiano wako..
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ZINA VIWANGO VYA TBS? ISIJE IKAWA NI MAMBO YA JING JUNG SHAUk
     
  5. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kiwango kabisa mkubwa...
     
  6. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio za kichina hizo mkuuu... ni product ya The Nedherlands!
     
  7. A

    Ashangedere Senior Member

    #7
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu baada ya hiyo saa moja ua mbili naweza kuchaji tena ikaendelea kupiga mzigo??
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mbona swali hili Mkuu anaonekana kulikwepa?..ni mara ya 2 sasa hajibu!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hebu tuondoe utata kutoka 35,000.00 mpaka 15,000.00 punguzo la 250%
     
  10. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  11. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Firstlady,
    Hiyo 15,000 ni sawa na punguzo kwa 57% na siyo 250%.
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    unaweka namba za simu ukipigiwa hupokei, we vipi?
     
  13. futikamba

    futikamba JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 18, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Samahani sana mkuu but somtimes nakuwa kwenye sehemu zenye matatizo ya network au pia kikaoni. Please usichoke kujaribu kwani nikiwa kwenye position ya kuongea vizuri, napokea simu.
     
  14. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani wanajamvini akuna alojaribu hii kitu nafikiri kwa matatizo ya umeme wa tanzania vinatufaa kuwa nacho om kuepusha ajali za mishumaa na chemli jamani lakini ni kama wanavyoongea mana tatizo la wafanya biashara wa tz na wanapenda kuongea maelezo tofauti na kifaa wanakiongezea uwezo wa maneno ambayo mtengenezaji akuyaweka
     
Loading...