Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tunaichukia CCM but CHADEMA wakishachukua nchi tutalia na kusaga meno...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chitanda.nyoka, May 26, 2012.

  1. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka moyoni naichukia sana CCM kutokana na uozo wa baadhi ya viongozi wake lakini mbali na kasoro hizo za CCM bado sijaona chama ambacho kina uwezo wa kupigania maslahi ya watanzania sababu huko CHADEMA ambacho tunafuata mkumbo kukishabikia hakina tofauti na CCM maana chama hiki kimejaa udini na ukabila wanajifanya wao wasafi hawana lolote kudhihirisha ukabila na undugu ndani ya CHADEMA tuangalie viti maalum walivyoweka ndugu na mademu zao hata hao viongozi wanaosumbua katika CCM kutokana na tuhuma za ufisadi ni hao wa kaskazini na leo tunataka tuwape nchi ok ila tutamkumbuka baba riz1 kama tunavyomkumbuka Mkapa maana CHADEMA ndio mtaharibu kuliko baba riz1 na sasa hivi wameanzisha movement 4 chaga(M4C)
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huna lolote wewe, wewe unazungumzia kulia CDM ikichukua nchi wakati saizi watu wanalia.

    Hata kulia kuna tofauti, saizi tunalia kama tumefiwa na baba mzazi na ikingia CDM msiba wake utakuwa kama kusikia Kenya limetokea tetemeko vile na watu 50 wamekufa.

    Utachagua msiba wa kulia hapo kama una akili.
     
  3. P

    Pilitoni JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 944
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Chadema chama cha wahuni.
     
  4. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,758
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180

    Nipe tafsri sahihi ya wahuni then nitarudi ukishatoa
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kwa ule umati wa leo Jangwani mtasema mengi. lakini ukweli upo pale pale. WATU WAMECHOKA
     
  6. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    well said my brother.
     
  7. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais akiwa slaa baraza la mawaziri watajaa wajomba zao,kaka zao na madem zao kama walivyowekana ktk viti maalum km unataka dada yako awe mbunge mpeleke kwa mheshimiwa anagongwa anapewa nafasi pale hakuna kitu labda kama ww mchaga sawa unaweza ukaidika nauongozi wao sisi tulokua maofisini tunawaona ni wabinafsi watu wenye tamaa sana na hamriziki hata mpate vp ww angalia mchaga mtaani kwenu ana maghorofa,malori bado hatosheki anazidi kuweka wanae misukule awe na ghoro nyingi zaidi nendeni na chama chenu cha ukabila.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,814
    Trophy Points: 280
    Naomba mtu a quote hii post na kuiweke ile clip ya Lusinde
     
  9. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nimesoma mpaka mwisho nikatoa asilimia 20% ya mazuri uliyoyaandike.chakushauri CDM ikichukua nchi kajipende ili upate hata Uku wa wilaya maana umeponda wakati hata Mwaka 2012 ujafika.
     
  10. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    its better to to change so that we weigh the scale between the two of them we are fed up with CCM in fact ukilinganisha kwa macho kama kusoma ujui basi kusiliza na kuona utakuwa unaweza utagundua kuna tofauti kubwa sana kati ya CCM na
    CDM katika hali zote CDM wamewazidi
     
  11. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pale mmejaa wengi nakisi kama maelfu hv lakini wenye akili timamu hata mia moja hawajafika kwahyo asilimia kubwa walokua pale akili zao siyo nzuri.
     
  12. H

    Hamad Mkekena Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mawazo tu jaman 2cjenge chuki,tz ni yetu!kila mtu/chama ana haki ya kuongoza nchi bila kuangalia kabila,rangi,tuipende nchi yetu,hata km utakuwa UDP utaijenga endapo utaipenda nchi yako'
     
  13. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka wewe au kisimu chako cha tecno?
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye dini: Basically unachosema ni kwamba CCM kimejaa udini na ukabila

    Kwenye blue: Hapa ndipo siri inafichuka, kwako wewe tatizo sio kabila lolote, ila watu toka kaskazini maana unasema ufisadi ulioko CCM umeletwa na watu wa Kaskazini! Je, Chenge ni wa Kaskazini? Mkullo ni wa Kaskazini? Rostam Azizi ni Kaskazini? Na wazee wa Deep Green?
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Aaah bagaileeeee
     
  16. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ulokua nayo ingawa ni mbovu lakini inaafadhari kuliko hyo nyingne kwanini ubadilishe?bora ukae na yenye afadhari,hawa cdm ruzuku tu wanagombania wakikaa madarakani itakuwaje au haujawahi kuckia mbowe alipewa hela anunue magari ya chama akawauzi yakwake mabovu kwa mamilion ya shilingi hk chama cyo msipende kufuata mkumbo.
     
  17. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cjakataa kua ccm kina udini na ukabila nimesema uozo ulokuwepo ccm ndo ulokuwepo chadema halafu me nnashangaa kumkomalia jk kua serikali yake kuna ufisadi wakati mkapa pia kulifanyika ufisadi kibao rada,ndege ya rais vyote vilikua kipindi chake lakini kikwete mnaongea mpaka mishipa ya shingo inawatoka
     
  18. M

    Mboko JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Halafu wengi wao wanaotumwa na magamba kuandika ushuzi humu ndani ni wa mwaka huu wengi wao wamejiunga 2012 na wanaandika ushuzi tu ati watamkumbuka kikwete gamba,tatizo wakishapatiwa vijiela vya mkopo wa kujiunga na Udom basi kero kubwa mtatumiwa sana tu.lakini CHADEMA kinachukua nchi 2015 Magamba nyie wauaji wezi wakubwa hamna lolote
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Nasubiri katiba mpya. Naomba ifananefanane na ya Kenya. Ukifanya upuuzi tu unaburuzwa mahakamani. Juzi Rais ameteua wakuu wa majimbo jamaa wakasema amevunja katiba wametinga mahakamani kupata tafasri ya kisheria. Ukiteua ndugu/rafiki lazima bunge liidhinishe siyo mnakaa wewe sijui na mshauri mnateuana. Yaani checks and balances ni nyiingi ili kuzuia ukware na umimi.
     
  20. c

    chitanda.nyoka Senior Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe huku umefuata nini hebu nenda love conect katafute wachumba usituletee pumba zako.
     
Loading...