Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumtaje Na Kupiga Lele Mpaka Serikali Imrejeshe Balali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Major, Mar 6, 2008.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2008
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Jamani Wana Jf Mbona Naona Kama Kuna Kausingizi Kidogo Kanataka Kutupitia Kuhusu Huyu Balali? Tusipochochea Moto Serikali Itakaa Kimya Milele. Au Isijekuwa Kuna Wenzetu Wanatugeuka! Maana Ule Moto Tuliokuwa Nao Kuhusu Balali Naona Umeanza Kufifia Na Hii Ni Dalili Mbaya Ya Mafanikio Yetu Jamani Tuungane Kwa Pamoja Mpaka Tumtoe Huyu Nyoka Pangoni
     
Loading...