Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumjibu Mtatiro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, Dec 5, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    “Sisi tuliunga mkono kupitishwa kwa muswada huo bungeni siyo kwa sababu ulikuwa hauna upungufu, hapana, tuliamini na tunaamini kuna fursa ya kuufanyia marekebisho mara baada ya kuwa sheria, tukisema tuendeleze malumbano Katiba Mpya haitaandikwa, ”alisema Mtatiro. (source : Mwananchi newspaper)

    Bw. Mtatiro! Hiyo fursa itatoka wapi? Ama itatolewa na nani? Lini? Na kwa namna gani?
    Kuunga mkono mapungufu yaliyokusudiwa na mwenye nguvu na kutegemea mwenye nguvu huyo huyo kuyafanyia marekebisho ni upumbavu. Ni bora kuendelea na katiba ya sasa kuliko kuleta katiba mbovu zaidi.
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kakuna haja ya kumjibu ***** na kibaraka kama huyu!
    Mtatiro,mliunga hoja kwa kudumisha ndoa kwani kiapo cha ndoa ni 'ntakupenda kwenye shida na raha'na ndivyo mricho kifanya kumsapoti mmewenu.kwa kawaida mme akiamua jambo mwanamke lazima ufate,mi nasena mlikua sahihi kuupitisha mswada,anaye walaumu labda asijue kama nyie tayari ni mke wa mtu(CCM)na mnatakiwa kumsikiliza na kumfata mme wenu
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sikuwaza kuwaza mtatiro ana pumba kiasi hiki
     
  4. N

    Nkomoji JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtatiro anaona bora katiba iandikwe haraka bila kujalisha mapungufu yaliyopo!duh huyu jamaa kweli kapagawishwa na mmewe magamba!haraka bila mwafaka ni hakuna kitu,ni bora kila kundi lihusishwe.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,483
    Likes Received: 766
    Trophy Points: 280
    kibaraka wa chadema huyo!!!
     
  6. K

    Kiluvya2011 JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dah nimesoma hiyo comment ya Mtatiro mpaka nimesikia njaa, ngoja nikale kwanza....
     
  7. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nalifikiri Mtatiro ni mtu makini, kumbe loo, hiyo haijakaa vizuri ndugu Mtatiro kafikiri upya tena.
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yeye siku zote madai yake ni katiba mpya itungwe haraka. Sijui anakimbilia wapi!
     
  9. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    "With all due respect"

    Mtatiro Julius = Masaburi at work
     
  10. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,342
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana kama tunafikia miaka 50 ya uhuru wa tanganyika na watu wanaoongozwa na mtu kama mtatiro.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Tusije kujidanganya kwamba CUF ni chama cha upinzani la hasha,CUF ni taasisi ya CCM ambayo kazi yake kubwa ni kuisaidia CCM na kubariki matakwa yake kwa hali zaidi,nguvu zaidi na kasi zaidi.
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hapa CUF wanataka kutuambia watantanyika kwamba,mtu unaweza kula uchafu kiasi unacho taka alfu baadae ukiingiza kidole kinywani utatapika uchafu wote na usipate matatizo yoyote kiafya!...ama kweli hiyo ndo CUF...kwa wale wenzangu na mimi(hasa watanganyika) mnao jinasibu kuwa ni wapenzi na wafuasi wa hiki chama mna kilasababu ya kufikiria mara mbili uamuzi wenu huo,la sivyo kuna-siku mtakuja lia kilio cha mbwa mdomo juu...."TAFAKARI"
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sijui Mtatiro amesomea chuo gani!

    Watanzania tuna muda wa kujadili na kufanya marekebisho kabla ya Mswada kusainiwa na kuwa sheria. Nashangaa sana kuona msomi kama yeye anavyotaka kuwa hadaa watanzania kuwa hata ukishasainiwa na kuwa sheria unaweza kufanyiwa marekebisho.

    Mtatiro anashindwa hata na baba yangu kule Qatesh kwa upeo wa kufikiri! japo anafuga ng'ombe na ndoto zake kila siku anaota ng'ombe lakini kwa mswada huu amemwona JK ni duwanzi la kutupwa!
     
  14. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Who is mtatiro? Is he politician? Is he well educated? Ooh my God, i love you Tanzania.
     
  15. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mtatiro kasomea udsm mkuu,ila amepoteza sana umakini recently nadhani kufungamana kwa cuf na ccm nae kaamua "ajoin them" so pity!
     
  16. Karhumanzira

    Karhumanzira Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hapo sikuungi mkono

    [​IMG]
     
  17. KASSON

    KASSON Senior Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Upeo wake wa kufikili umefika mwisho.Anahitaji maombi.
     
  18. ilu

    ilu JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 738
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 60
    haya ni matokeo ya ndoa takatifu ya CCM na CUF.....hamna jipya
     
  19. KASSON

    KASSON Senior Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtu kama Mtatiro umpe nchi si atairichmond,katiba tu anashindwa kujenga hoja.
     
  20. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Njaa mbaya sana,baada ya kuona maisha hayaendi akakimbilia CUF,na ukitaka kujua angalia kwenye paji lake la uso
     
Loading...