Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumezuiliwa kuandamana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Oct 30, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu, usalama wetu utakuwa hatatarini wakiwa watu wengi kwa wakati mmoja.
    Mechi ya simba na yanga imefanyika vipi,watu wangapi walihudhuria?
    Tofauti iko wapi?au mashabikiki wa mpira kama sisi ni mazezetaaa????????????????????????
     
  2. IGUDUNG'WA

    IGUDUNG'WA JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 1,505
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    intelligencia ya magamba kaka huwezi pingana nayo
     
  3. Robati

    Robati JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    iko siku tuta washinda tu hawa majuha. yaani wameifanya tanzania isiwe mahala salama pa kuishi
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ile ilikuwa ni sababu, ni kama mtu anapotafuta pa kuanzia katika kitu asichokipenda. Hata kama kusingekuwa na tishio la Al Shababy ingetafutwa sababu nyingine na kuyazuia hayo maandamano.
     
  5. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,998
    Likes Received: 3,561
    Trophy Points: 280
    tumethibitisha ujumbe umewafikia, ni swala la muda tu minyukano itawagubika magamba.
     
  6. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Viongozi wa hayo maandamano waoga tu tungeandamana wala wasingetuzuia
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Ina maana hamna imani na serikali yenu.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nani anaimani nayo?
    Wamekuwa wasanii.
     
  9. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acheni woga, mngetaka kuandamana mngeandamana tu hakuna wa kukuzuieni. Unacheza na nguvu ya wananchi tazama maandamano ya Wall Street Marekani, Cairo Misri, Sanaa Yemen, Milan Italia na kwingineko.Tatizo mitanzania mioga
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu waoga hapo ni nani kati ya watz na serikali?
     
  11. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watanzania cku watakapoamua hakuna atakaeweza kuwazuia
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lisemwalo lipo.
     
Loading...