Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tumetoka mbali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JoJiPoJi, Sep 22, 2010.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nimecheka sana. Nakumbuka kwenye bahasha nikuta powder eti. Yaani ndio marash dah. Kweli tumetoka kuleeeeeee
     
  4. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,143
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Usinikumbushe hii zahama, mana siku moja niliandika kurasa tatu. Mesenja wangu akagoma kuipeleka kwasababu sikumpa posho. Nikaona haijalishi, nikamtafuta demu hadi nikambana kwenye kona ya darasa, acha nianze kumsomea barua niliyomwandikia kurasa hadi kurasa, yaani kama risala mbele ya mgeni rasmi, nilipomaliza..."wasalamu mimi......." demu alikuwa kashayayuka kitamboo, kumbe alimwona mwalimu na akatoweka, mwalimu kumbe kaja kimya kimya na kuchukuwa nafasi ya demu na akawa ndio msikilizaji wa ile barua. Kuinua kichwa namwona mwalimu mbele yangu....sikujuwa kama nilikuwa na-jamba au na-koj-oa au nilishikwa na degedege. Mwalimu kaniambia nimpe barua na niwahi darasani, gafla nikasikia ofisi mzima ya walimu inarindima kwa vicheko...teacher alikwenda kuwasomea ile barua. Kibaya mimi ndio nilikuwa kaka mkuu na demu ni dada mkuu, yakawa makubwa!!! Barua ikawa imebandikwa kwenye ofisi ya walimu...utadhani ni thesis.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha!
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mgonjwa..............................umesabisha maumivu makali sana ya mbavu zangu!:becky::becky::becky::becky::becky:
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    dah umenikumbusha mbali sana kuna jamaa mmoja wakati tuko la pili B alimpa msichana barua basi kale kabinti kakaisoma kalivyomaliza kakakunja uso na kuinuka nayo kwenda staff (ofisi za walimu). Jamaa baada ya kuona hivyo alimkimbilia demu na kuinyakua barua kama mwenye wakati demu ndio kakaribia staff akaenda kuitupa kwenye choo cha shimo

    yule demu akaenda kusema bila ushaidi jamaa akakwepa soo
     
  8. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,143
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Mshikaji wangu alilazimika kutafuna barua mzima na ndani kukikwa na hongo ya shilingi $500. Ile anamaliza tu kulamba bahasha igande ili ampe mesenja teacher mnoko akamwambia "ehh nimekushika ebu leta hiyo baraua hapa", mshikaji akaitafuna "live", teacher akamuwasha kofi zito akizani mshikaji ange-bakua barua...ahh wapi, mshikaji kakomaa kuitafuna na kuimeza. Kineysi chake sijui kilikuwa cha rangi gani baadaye, mana ku-digest note ya sh 500 sio shughuli ndogo!!
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahhaaaaa... mkuu umenivunja mbavu

    BTW, ulikua wapi siku zote hizi??? tulikumisi sana
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Du kaaazi kwelikweli. Ila kwa upande wangu ni tofauti kidogo maana mimi ndio nilikuwa naandikiwa barua kibao na totoz.
     
  11. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HAHAHAHAHAAHAHA...!

    YANI HIZI SIMU ZIMETUHARIBIA SAAAAANA..!
    unakuta barua ilitumwa kama mwezi uliopita ndo unaipata ukiwa boarding skul.
    basi unaanza kumsifia demu mbele ya marafiki, kumbe demu mwenyewe kiporiii...! yani kuku wa kienyeji :becky::becky::becky:
     
  12. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,143
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Sasa mimi nilikuwa napenda barua nimeandikiwa na demu nikiwa boarding school, juu ya bahasha inasomeka hivi:

    To: MgonjwaUkimwi
    Form three D
    JF secondary school
    P.O. Box 5555 Muleba
    Kagera
    United republic of Tanzania
    East Africa
    African continent
    Earth

    Muandiko ni ule wa kulala chali!!
     
Loading...